Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਆਕਸੀਜਨ ਲੈ ਕੇ 1400 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਗਿਆ ਇਹ ਬੰਦਾ ਕਾਰਨ !

ਆਕਸੀਜਨ ਲੈ ਕੇ 1400 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਗਿਆ ਇਹ ਬੰਦਾ ਕਾਰਨ !

ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿਚ ਰੋ ਸ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਕੋਰੋਨਾ ਅਤੇ ਆਈਸੀਯੂ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਆਕਸੀਜਨ ਸੰ ਕਟ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਸਿਰਫ ਇਹ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਅਜਿਹੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ ਆਪਣੇ ਖੁਦ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਛੱਡ ਕੇ ਅਲੋਪ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ, ਫਿਰ ਕੋਈ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਗੁਆ ਦਿੱਤੀ. ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਦੀ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ, ਬੋਕਾਰੋ ਦੇ ਇੱਕ ਅਧਿਆਪਕ ਦੇਵੇਂਦਰ, ਜੋ ਕਾਰ ਦੁਆਰਾ 1400 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦਾ ਸਫਰ ਤੈਅ ਕਰਦਿਆਂ ਆਕਸੀਜਨ ਸਿਲੰਡਰ ਲੈ ਕੇ ਨੋਇਡਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ.

ਦਰਅਸਲ, ਬੋਕਾਰੋ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਦੇਵੇਂਦਰ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਅਧਿਆਪਕ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਉਸ ਦਾ ਦੋਸਤ ਰੰਜਨ ਅਗਰਵਾਲ ਜੋ ਨੋਇਡਾ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਦਿੱਲੀ ਵਿਚ ਇਕ ਆਈ ਟੀ ਕੰਪਨੀ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਰੰਜਨ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਲਾਗ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿਚ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਆਕਸੀਜਨ ਦਾ ਪੱਧਰ ਲਗਾਤਾਰ ਘਟ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਪਰ ਆਕਸੀਜਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਕਾਇਮ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕੀ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਮਰੀਜ਼ ਦੀ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਆਕਸੀਜਨ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਬੋਕਾਰੋ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ, ਦੇਵੇਂਦਰ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਜਾਨ ਨੂੰ ਖ਼ਤਰੇ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ, ਅਤੇ ਉਹ ਆਕਸੀਜਨ ਸਿਲੰਡਰ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਿਆ. ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਉਸਨੇ ਬੋਕਾਰੋ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪੌਦਿਆਂ ਅਤੇ ਸਪਲਾਇਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਤੇ ਦਸਤਕ ਦਿੱਤੀ, ਪਰ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਖਾਲੀ ਸਿਲੰਡਰ ਦੇ, ਕੋਈ ਵੀ ਆਕਸੀਜਨ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠਾਂ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਦੇਖੋ 13 ਦੀ ਰਾਤ ਅਤੇ 14 ਦਾ ਤਾਰੀਕ ਦਾ ਮੌ-ਸਮ !

ਮੌਸਮ ਦੇ ਤਾ ਜ਼ਾ ਤਰੀਨ ਅਪ ਡੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ ਰ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਕਿਤੋਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *