Home / ਵਾਇਰਲ / ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ !

ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ !

ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਬੰਧ, ਜੋ ਕਿ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਧਤਾ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ. ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਨਰਮ ਨਰਮ ਜਿੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਅਸਲ ਅਰਥਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਲਈ, ਦੋ ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਨਾਲ ਧਰਮ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਦੇ ਰਾਹ ਤੇ ਚੱਲਣਾ, ਸਾਥੀ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਹੈ. ਇਹ ਇਕ ਵਿਗਿਆਨਕ ਤੱਥ ਹੈ ਕਿ ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਔਰਤ ਦੋਵੇਂ ਸਰੀਰਕ, ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਅਧੂਰੇ ਹਨ

ਦੋਹਾਂ ਦਾ ਮਿਲਾਪ ਅਧੂਰੇਪਨ ਨੂੰ ਭਰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਮਿਠਾਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਇਸ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੁੰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਸਦੀਆਂ ਤੋਂ ਲੋਕ ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾ ਨ ਹਨ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਕੀ ਚਾਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ? ਇਸ ਬੁਝਾਰਤ ਬਾਰੇ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਕਿਤਾਬਾਂ, ਲੇਖ, ਬਲਾੱਗ ਪੋਸਟਾਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕਾਂ, ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਤੱਕ ਲਿਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

ਇਹ ਮੁੱਦਾ ਲੱਖਾਂ ਵਾਰ ਬਹਿ ਸ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਕਿਉਂ ਸਿਰਫ ਆਦਮੀ, ਇੱਥੋਂ ਤਕ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਖੁਦ ਵੀ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਅਕਸਰ ਵਿਚਾਰੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ’ ਤੇ ਲੰਮੀ ਵਿਚਾਰ-ਵਟਾਂਦਰੇ, ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਕਿਤਾਬਾਂ, ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਦੀ ਕੋਈ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ ਨਹੀਂ, ਕੋਈ ਗੁੰਜਾਇਸ਼ ਨਿਰਧਾਰਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਕਈ ਵਾਰ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ. ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਵੀ ਨਾਮ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪੱਤਰ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਨਾਮ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਔਰਤਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਦੇਖੋ 13 ਦੀ ਰਾਤ ਅਤੇ 14 ਦਾ ਤਾਰੀਕ ਦਾ ਮੌ-ਸਮ !

ਮੌਸਮ ਦੇ ਤਾ ਜ਼ਾ ਤਰੀਨ ਅਪ ਡੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ ਰ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਕਿਤੋਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *