Home / ਵਾਇਰਲ / ਨ-ਸ਼ੇ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਹੀ..!

ਨ-ਸ਼ੇ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੇ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਹੀ..!

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਇਕ ਕਹਾਣੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਾਲਪਨਿਕ ਕਹਾਣੀ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਾਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਸੰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਮੁੰਡਾ ਤੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਮੁੰਡਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਾਂ ਕਿੰਨਾ ਚਿਰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੁਕ ਲੁਕ ਕੇ ਮਿਲਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਅੱਜ ਮੈਂ ਇੱਕ ਕਮਰਾ ਲੱਭਿਆ ਹੈ ਆਪਸ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚੱਲਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ ਤਾਂ ਮੁੰਡਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੇਰੇ ਦੋਸਤ ਦਾ ਕਮਰਾ ਹੈ ਤੈਨੂੰ ਡ ਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਕੁੜੀ ਹਾਂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੰਡਾ ਉਸ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਪੁੱਛਾਂ ਚਲਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋਸਤ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ ਤਾਂ ਮੇਰਾ ਵੀ ਮੂਡ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਕਹਿੰਦਾ ਕਿ ਮੈਂ ਤੇਰੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਵਾ ਦੇਵਾਂਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤੇਰੀ ਹਿੰਮਤ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਤੂੰ ਕੁਝ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਉਹ ਕਰ ਲਵੀਂ ਉਸ ਦਾ ਦੋਸਤ ਹਾਂ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਆਪਣੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅੱਗੇ ਹੇਠਾਂ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖੋ

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *