Home / ਵਾਇਰਲ / ਦੇਖੋ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਅਜੀਬ ਦਰੱਖਤ !

ਦੇਖੋ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਅਜੀਬ ਦਰੱਖਤ !

ਤੁਸੀਂ ਅੰਬ, ਲੀਚੀ, ਸੇਬ, ਪਪੀਤਾ, ਅਮਰੂਦ ਨੂੰ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖਿਆ ਹੋਣਾ ਹੈ ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਇਕ ਰੁੱਖ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਉੱਗਦੀਆਂ ਹਨ! ਹਾਂ, ਇਹ ਰੁੱਖ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਫਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ. ਇਹ ਰੁੱਖ ਥਾਈਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਦੇ ਫਲਾਂ ਦੀ ਸ਼ਕਲ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦੇ ਸਰੀਰ ਵਰਗੀ ਹੈ।

ਸਥਾਨਕ ਲੋਕ ਇਸ ਰੁੱਖ ਨੂੰ ਨੈਰੀਫਨ ਦੇ ਨਾਂ ਹੇਠ ਪਾਲਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿਚ ਡੂੰਘੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ. ਵੈਸੇ, ਬੋਧੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ ਬੋਧੀ ਮਾਨਤਾਵਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਰੁੱਖ ਪ੍ਰਭੂ ਨੇ ਖੁਦ ਥਾਈਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਹਿਮਾਫਨ ਦੇ ਜੰਗਲਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਇਹ ਰੁੱਖ ਅਜਿਹੇ ਅਜੀਬ ਆਕਾਰ ਦੇ ਫਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਦੀਆਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਭਗਵਾਨ ਇੰਦਰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ

ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਰੱਬ ਦੀ ਪਤਨੀ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਫਲ ਲੈਣ ਗਈ ਤਾਂ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਲਈ, ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਇਸ ਜੰਗਲ ਵਿਚ ਨੈਰੀਫਨ ਦੇ 12 ਦਰੱਖਤ ਉਗਾਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਧੋ ਖਾ ਦੇਣ ਲਈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਰੁੱਖ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਫਲ ਲਗਾਏ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੀ ਸ਼ਕਲ ਸੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਇਹ ਫਲ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਲਏ ਅਤੇ ਜਿਸਨੇ ਵੀ ਉਸ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਇਆ, ਉਹ ਚਾਰ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਵਿਚ ਸੌਂ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਵੀ ਚਲੀਆਂ ਗਈਆਂ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ ! “

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *