New Post 5249

ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਤਾਰ ਤਾਰ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖ਼ਬਰ ਆਈ ਹੈ। ਪਤੀ ਦੀ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਦੌਰਾਨ ਪਤਨੀ ਬਚਾਅ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੀ ਖੁ ਦਕੁਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦੀ ਰਹੀ। ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਦੀ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿ ਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਹ ਕੇਸ ਹਾਵੜਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਬਾਲੀ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਤਰਕ ਸਿਧਾਂਤ ਲੇਨ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਦੋਸ਼ੀ ਪਤਨੀ 22 ਸਾਲਾ ਨੇਹਾ ਸ਼ੁਕਲਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਨੇਹਾ ਖਿਲਾਫ ਆਈਪੀਸੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 306 ਅਧੀਨ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਜ਼ਮ ਪਤਨੀ ਨੇਹਾ ਤੋਂ ਰਿਮਾਂਡ ’ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਨੇਹਾ ਦਾ ਮੋਬਾਈਲ ਫੜ ਲਿਆ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਦੇ ਪਤੀ ਅਮਨ ਸਾਵ ਨੇ 8 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਝੂਲ ਕੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਸੀ।

ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਲਿਲੁਆ ਦੀ ਨੇਹਾ ਸ਼ੁਕਲਾ ਅਤੇ ਤਰਕ ਸਿਧਾਂਤ ਲੇਨ ਦੇ ਅਮਨ ਸਾਵ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ 11 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਜੋੜੇ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਸੀ. 31 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਨੇਹਾ ਇਕੱਲੇ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ। ਉਹ 5 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਈ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਅਮਨ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵੇਲੌਰ ਚਲਾ ਗਿਆ। 8 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅਮਨ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਝੂਲ ਕੇ ਖੁਦ ਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਦੇਖੋ 13 ਦੀ ਰਾਤ ਅਤੇ 14 ਦਾ ਤਾਰੀਕ ਦਾ ਮੌ-ਸਮ !

ਮੌਸਮ ਦੇ ਤਾ ਜ਼ਾ ਤਰੀਨ ਅਪ ਡੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ ਰ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਕਿਤੋਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *