Home / ਵਾਇਰਲ / ਸ਼ਰੇਆਮ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ..!

ਸ਼ਰੇਆਮ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ..!

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਲਾਈਵ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿਚ ਲੈਣੇ ਦੇ ਦੇਣੇ ਪੈ ਗਏ ਇਕ ਔਰਤ ਜੋ ਆਪਣੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਘੁਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਬਾਹਰ ਗਈ ਤੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁਝ ਐਸਾ ਹੋ ਗਿਆ ਜੋ ਦੇਖ ਤੁਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਕ ਕੁੱਤਾ ਜੋ ਕਿ ਘਿਸੜਦਾ ਹੋਇਆ ਜ਼ਮੀਨ ਤੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਦੀ ਮਦਦ ਦੇ ਲਈ ਆਇਆ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਹ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਲੱਗ ਪਿਆ

ਦੋਸਤੋ ਜਦੋਂ ਬੱਦਲ ਕਾਲੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਮੀਂਹ ਹਨੇਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਕਸਰ ਕਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਤੋੜ ਭੰਨ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਅਸੀ ਚ ਵੀਡੀਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਵੱਡੀ ਛੱਤ ਹੀ ਸੜਕ ਤੇ ਡਿੱਗ ਗਈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ

ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਗੇਮ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਗੇਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਏਨਾ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਕਦੋਂ ਡਿੱਗ ਗਿਆ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੱਕ ਫੁੱਟਬਾਲ ਮੈਚ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਕੁੱਤਾ ਐਨਾ ਮਗਨ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪ ਛਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਗੋਲ ਕਰਨ ਦਾ ਯਤਨ ਕਰਨ ਲੱਗ ਗਿਆ ਤੇ ਹੇਠਾਂ ਧਰਤੀ ‘ਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡਿੱਗ ਗਿਆ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *