Home / ਵਾਇਰਲ / ਇੱਕੋ ਹੀ ਘਰ ‘ਚ ਬਾਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਆਏ 7 ਮੁੰਡੇ..!

ਇੱਕੋ ਹੀ ਘਰ ‘ਚ ਬਾਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਆਏ 7 ਮੁੰਡੇ..!

ਭੋਪਾਲ ਮੈਰਿਜ ਬਿਊਰੋ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ ਠੱਗਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਭੋਪਾਲ ਦੇ ਕੋਲਾਰ ਖੇਤਰ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸ਼ਗਨ ਜਨ ਕਲਿਆਣ ਸੰਮਤੀ ਨੇ ਗਰੀਬ ਲੜਕੀਆਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਪਰਚੇ ਵੰਡੇ। ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਲਈ ਆਏ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦਿਖਾਈ ਗਈ ਅਤੇ 20 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਲਏ ਗਏ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਰੀਕ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ​​ਗਈ

ਐਮ ਪੀ ਦੇ ਸੱਤ ਲੜਕਿਆਂ ਨੂੰ 25 ਮਾਰਚ ਦੀ ਤਰੀਕ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ. ਵਿਆਹ ਵਿਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਸੱਤ ਲੜਕੇ ਲਾੜੇ ਬਣ ਕੇ ਆਏ ਸਨ। ਹਰ ਕੋਈ ਵਿਆਹ ਦਾ ਜਲੂਸ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਸੀ। ਲਾੜਾ ਵਿਆਹ ਦੀ ਜਲੂਸ ਨਾਲ ਲੋਕ ਭਲਾਈ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਇਹ ਸਭ ਦੀ ਸਹੁਰਾ ਸੀ. ਲੜਕੀ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਈ ਗਈ ਸੀ. ਲਾੜਾ ਜਲੂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਪਹੁੰਚਿਆ ਅਤੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤਾਲਾ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਘੰਟਿਆਂ ਬੱਧੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਫੋਨ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਸਾਰੇ ਫੋਨ ਬੰਦ ਹੋ ਗਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਨ ਲਈ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਦਰਅਸਲ ਭਿੰਡ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਕੇਸ਼ਵ ਬਘੇਲ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕ ਜਲੂਸ ਲੈ ਕੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਸੀ। ਘੰਟਿਆਂ ਬੱਧੀ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਕੇਸ਼ਵ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਕੋਲਾਰ ਥਾਣੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *