Home / ਵਾਇਰਲ / ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਕਰ ਬੈਠੀ ਕਾਰਾ !

ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਕਰ ਬੈਠੀ ਕਾਰਾ !

ਦੋਸਤੋ ਅਕਸਰ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਿਵਾਜ ਚੱਲ ਪਿਆ ਹੈ ਘਰਦਿਆਂ ਦੀ ਮਰਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਗੈਰ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਅੱਜ ਕਲ ਆਮ ਗੱਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਝ ਗੱਲਾਂ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਛੋਟੀ ਛੋਟੀ ਗੱਲ ਤੇ ਉਪਰ ਝ ਗੜਾ ਇੰਨਾ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫੇਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਵੀ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦਾ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਕੇ ਇੱਕ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੀ ਹੋ ਗਈ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਇਹ ਦੋਸਤੀ ਅੱਗੇ ਵਧੀ ਫੇਰੋ ਇੱਕ ਦੂਸਰੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਵਜੋਂ ਵੱਲ ਨਾ ਲੱਗ ਪਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਆਪਣੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਸਮਝ ਹੈ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਪਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਰ ਵਾਲਾ ਭੂ ਤ ਲੈ ਗਿਆ

ਮੁੰਡਾ ਆਪਣੀ ਆਦਤਾਂ ਦੇ ਉਪਰ ਆ ਗਿਆ ਮੁੰਡਾ ਘਰ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਪੈਸੇ ਵਾਲਾ ਸੀ ਉਸਨੇ ਅੱਧੀ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਘਰ ਆਉਣਾ ਅਤੇ ਸ਼ ਰਾਬਾਂ ਪੀਣੀਆਂ ਉਸ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਉਹ ਕੁੜੀ ਤਾਂ ਗਾਗੇ ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਲੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *