Home / ਵਾਇਰਲ / ਜਿੰਮ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਨੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ..!

ਜਿੰਮ ਟ੍ਰੇਨਰ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਨੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ..!

ਜਿੰਮ ਵਿੱਚ ਕਸਰਤ ਅੱਜ ਕੱਲ ਆਮ ਹੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਅੱਜ ਕੱਲ ਲੋਕ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਦੇ ਬਹੁਤ ਚਾਹਵਾਨ ਹਨ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਖੁਰਾਕ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਹ ਜਿੰਮ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਜਿਮ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਕਸਰਤਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋ. ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਲੱਤਾਂ, ਉੱਪਰਲੇ ਸਰੀਰ, ਹੇਠਲੇ ਸਰੀਰ ਤੇ ਅਭਿਆਸ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ, ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਦੀ ਜਿਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਰਕ ਆਊਟ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫ਼ੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਹਾਸੇ ਨੂੰ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕੋਗੇ. ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਲੱਤਾਂ ਦੀ ਕਸਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਵਿਅਕਤੀ ਲੈੱਗ ਪ੍ਰੈਸ ਕਰਦੇ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਪਰ ਉਸਦੇ ਪੈਰਾਂ ਵੱਲ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਪਲ ਲਈ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ. ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਵਿਅਕਤੀ ਦੀਆਂ ਲੱਤਾਂ ਮੁਰਗੀ ਵਾਂਗ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ

ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਇਸਨੂੰ ਵੇਖਣ ਤੇ, ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਇਹ ਸੱਚਮੁੱਚ ਮੁਰਗੀ ਦੇ ਪੈਰ ਹਨ. ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਹੀ, ਲੋਕ ਪਹਿਲੇ ਮੋੜ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ. ਬਾਅਦ ਵਿਚ, ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ, ਇਹ ਪਤਾ ਲਗਾ ਕਿ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਪੈਰਾਂ ਵਿਚ ਜੁਰਾਬਾਂ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਲੋਕ ਇਸ’ ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਲਿੰਕ ‘ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਦੇਖੋ

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *