Home / news / ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ !

ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ !

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਖਬਰ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾ ਜੋ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ੳੁਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ਦੁਨੀਆ ੳੁਸ ਸਦਮੇ ਦੇ ਵਿਚੋ ਨਿਕਲ ਨਹੀ ਪਾ ਰਹੇ। ਲੋਕ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲਈ ੳੁਸ ਦੇ ਮਾਪਿਆ ਨੂੰ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਹਵੇਲੀ ਬਣੀ ਪਿੰਡ ਮੂਸਾ ਵਿਚ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਰਹੇ ਹਨ।

ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਲਾਕਾਰਾ ਨੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਜਾਣ ਦਾ ਦੁਖ ਜਤਾਇਆ ਜਦੋ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਬੁਤ ਜਿਸ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਖੇਤਾ ਦੇ ਵਿਚ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾ ੳੁਸ ਦੇ ਬਾਦ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਪੇਜ ਤੋ ਇਕ ਪੋਸਟ ਮਾਪਿਆ ਦੇ ਵਲੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੀ ਗਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆ ਤਕ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਨਹੀ ਹੋਣ ਗੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਜਿਨਾ ਨੇ ਵੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲਈ ਆਓਣਾ ਹੈ। ੳੁਹ ਅਜੇ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਨਾ ਆਓਣ ਜਦੋ ਵੀ ੳੁਹ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਏ ਤਾ ਪੋਸਟ ਪਾ ਕੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਪਾ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਪੁਤਰ ਦਾ ਵਿਛੋੜਾ ਸਹਿਣਾ ਬੜੀ ਵੱਡੀ ਗਲ ਹੈ। ਮਾ ਬਾਪ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਬੜੇ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾ ਦੀਆ ਅੱਖਾ ਦੇ ਵਿਚ ਹੰਝੂ ਆ ਗਏ ।

ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਮਾ ਬਾਪ ਇਸ ਸਦਮੇ ਦੇ ਵਿਚੋ ਨਿਕਲਣ ਦੇ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾ ਏਕਾਂਤ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ੳੁਹ ਇਕ ਨਵੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰ ਸਕਣ। ਲੋਕਾ ਦੇ ਰੋਜ ਮਿਲਣ ਜੁਲਣ ਦੇ ਕਰਕੇ ਮਾਪਿਆ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪੁਤਰ ਯਾਦ ਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਨੂੰ ਭਾਵੁਕ ਕਰ ਜਾਂਦਾ। ਇਕ ਫੈਸਲਾ ਹੋਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਸੰਸਕਾਰ ਵਾਲੇ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਸਮਾਧ ਨਾ ਕਿਹਾ ਜਾਵੇ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਸਾਥੀ ਦਲਜੀਤ ਕਲਸੀ ਕੋਲ ਮਿਲੇ 35 ਕਰੋੜ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.