Home / Uncategorized / ਸ਼ਾਦੀ ਸ਼ੁਦਾ ਔਰਤ ਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਇਹ ਹਰ-ਕਤ..!

ਸ਼ਾਦੀ ਸ਼ੁਦਾ ਔਰਤ ਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਇਹ ਹਰ-ਕਤ..!

ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਇਕ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਨੰਦੋਈ ਦੇ ਪਿਆਰ ‘ਤੇ ਪਾ ਗਲ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ 9 ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਲਈ ਜ਼ ਹਿਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ। ਜ਼ਹਿ ਰ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਔਰਤ ਆਪਣੀ ਨੰਦੋਈ ਨਾਲ ਫ ਰਾਰ ਹੋ ਗਈ। ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਗਵਾਲੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਹਲ ਚਲ ਮਚ ਗਈ। ਭਿੰਡ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰੇਸ਼ਮਾ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਖਿ ਲਾਫ ਵੀ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਬਾਰਸੋ ਥਾਣੇ ਦੇ ਸਿਮਰ ਪਿੰਡ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਰੇਸ਼ਮਾ ਆਪਣੀ ਹੀ ਨੰਦੋਈ ਲੋਹਕਣ ਖਾਨ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਈ। ਸੱਸ-ਸਹੁਰੇ ਦੇ ਲੋਕ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਰੇਸ਼ਮਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸੜਕ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਖਾਣੇ ਵਿਚ ਜ਼ ਹਿਰ ਮਿਲਾਇਆ. ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁਨਸਿਖਨ ਦੀ ਨੂੰਹ ਰੇਸ਼ਮਾ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪਤੀ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।

ਰੇਸ਼ਮਾ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰੇਸ਼ਮਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨੰਦੋਈ ਲੋਹਕਨ ਖਾਨ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਰੇਸ਼ਮਾ ਦੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਦਾ ਵਿਰੋ ਧ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਕੇ ਰੇਸ਼ਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਲੋਹਕਾਨ ਖਾਨ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇਹ ਖਤਰਨਾਕ ਯੋਜਨਾਬੰਦੀ ਕੀਤੀ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਦੇ ਖਾਣੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ ਹਿਰ ਮਿਲਾਇਆ ਸਹੁਰਿਆਂ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਰੇਸ਼ਮਾ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਭੱਜ ਗਈ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਆਂਡੇ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਖਾਓ ਇਹ ਚੀਜ਼ਾਂ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *