Home / news / ਆਹ ਦੇਖੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ !

ਆਹ ਦੇਖੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ !

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਖਬਰ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦੇ ਕੋਲ ਇਕ ਕੁੜੀ ਆਈ ਜਿਸ ਦਾ ਕਿ ਅਫੇਅਰ ਕਿਸੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋ ੳੁਸ ਦਾ ਅਫੇਅਰ ਹੋ ਚੁਕਿਆ ਸੀ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਸਨ ਜਿਸ ਤੋ ਇਕ ਬੇਬੀ ਵੀ ਹੈ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਹੇ।

ੳੁਸ ਨਾਲ ਇਸ ਦਾ ਕੀ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ ਪਤਾ ਨਹੀ ਹੈ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਣਬਣ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਕੋਲ ਰਹਿਣ ਲਗ ਪਈ। ੳੁਹ ੳੁਸ ਦਾ ਸਿਰਫ ਦੋਸਤ ਨਹੀ ਸੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਹ ਦੋਸਤ ਸੀ। ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਨਹੀ ਸੀ ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਦੇ ਵਲੋ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਕੋਲੋ ਹੀ ਸਵਾਲ ਜਵਾਬ ਪੁਛੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਾਓਣ ਆਈ ਹੈ। ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਛਡ ਕੇ ਚਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਨਾ ਹੀ ਪਤੀ ਕੋਲ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ੳੁਸ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵਲੋ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਦੋ ਬਚਿਆ ਦੀ ਮਾਂ ਫੇਸਬੁਕ ਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅਟੈਚ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਦ ਕਿ ੳੁਸ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਬਣਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵਲੋ ਕਈ ਰਿਸ਼ਤਿਆ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਪਤੀ ਦਾ ਵਿਸਵਾਸ ਤੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕੋਈ ਕਾਰਨ ਨਹੀ ਸੀ ਛਡ ਕੇ ਜਾਣ ਦਾ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪਾਈ ਸੀ ਪੋਸਟ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਗਾ ਲਾ ਦਾ ਗਾਹ ਪਾ ਦਿੱਤਾ ਬਣਾਇਆ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਰਿਕਾਰਡ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.