Breaking News
Home / ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ / 15 ਤੋਂ 16 ਸਤੰਬਰ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਮੌਸਮ

15 ਤੋਂ 16 ਸਤੰਬਰ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਮੌਸਮ

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਿਹੜੀਆਂ ਹਵਾਵਾਂ ਹਨ ਉਹ ਦਿਸ਼ਾ ਦੱਖਣ ਪੱਛਮੀ ਚੱਲਣਗੀਆਂ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮੌਸਮਾਂ ਜਦੋਂ ਹਵਾਵਾਂ ਦੱਖਣ ਪੱਛਮੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੌਸਮ ਬਣਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਬੱਦਲਵਾਈ ਦਾ ਹੈ।

ਪ੍ਰਭਾਵ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਦੱਖਣ ਪੱਛਮੀ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵੱਲ ਖਿਸਕ ਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਹਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਜਰਮੇਨ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬੱਦਲਵਾਈ ਤੇ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਰਵਾਂਹ ਜਿਹੜੀਆਂ ਬੱਦਲਵਾਈ ਹਲਕੀ ਫੁਲਕੀ ਹੋ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜੀ ਲੱਗਦੀ ਖੇਤਰਾਂ ਜਾਂ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦਿਨ ਦਾਲਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਹਨ।

ਕੁਝ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹਲਕੀ ਫੁਲਕੀ ਬਾਰਿਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੀਂਹ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਜਿਹੜਾ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੰਦਰਾਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾ ਮਾਤਰ ਹੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹਲਕੀ ਹਲਕੀ ਬੱਦਲਵਾਈ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਹਲਕੀ ਬੂੰਦਾਬਾਂਦੀ ਜਿਹੜੀ ਹੈ ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੀ ਰਹੀ ਹੋਵੇ ਜਿਵੇਂ ਬਠਿੰਡਾ ਮਾਨਸਾ ਸੰਗਰੂਰ ਪਟਿਆਲਾ ਗਹਿਰੀਆਂ ਹੋ ਗਿਆ ਜਾਂ ਫ਼ਾਜ਼ਿਲਕਾ ਵਿਚ ਮੀਹ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦਵੋ

About admin

Check Also

ਹਰਚਰਨ ਦੇ ਜਾਣ ਬਾਅਦ ਦੋਹਾਂ ਪਰਿਵਾ ਰਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਮੁ ਸੀ ਬਤ ਸ਼ੁਰੂ !

ਇਕ ਵੀਡਿਓ ਬਹੁਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਨਾਂ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *