Home / ਵਾਇਰਲ / ਘਰ ਸਮਾਨ ਛੱਡਣ ਗਏ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ..!

ਘਰ ਸਮਾਨ ਛੱਡਣ ਗਏ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ..!

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕਿ ਪਿੰਡਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਘਰ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਛੋਟੇ ਛੋਟੇ ਘਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਪਲੇਟਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਵੱਖਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਉਥੇ ਹੋਮ ਡਲਿਵਰੀ ਦਾ ਕੰਮ ਵੀ ਆਮ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਕਰੇਕ ਬੈਠੇ ਨੂੰ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਕ ਔਰਤ ਜੋ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵੀ ਸੀ ਉਹ ਇੱਕ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਅਕਸਰ ਸਾਮਾਨ ਮਘਾਉਂਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਸਾਮਾਨ ਛੱਡਣ ਨੌਕਰ ਆਉਂਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਚਿਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਘਰ ਆਉਂਦੇ ਨੂੰ ਅਕਸਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਚਾਹ ਪਾਣੀ ਜਾਂ ਠੰਢਾ ਵੀ ਪੀ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਔਰਤ ਨੇ ਕਦੇ ਵੀ ਉਸ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਸੋਚਿਆ

ਪਰ ਉਸ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਗਲਤ ਵਿਚਾਰ ਆ ਗਏ ਸਨ ਇਕ ਦਿਨ ਅੌਰਤ ਨੇ ਫੇਰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਸਮਾਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਉਹ ਸਾਮਾਨ ਛੱਡਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਆ ਗਿਆ ਔਰਤ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਤੂੰ ਚਾਹ ਜਾਂ ਪਾਣੀ ਪੀਣਾ ਹੋਵੇ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਪਾਣੀ ਪੀਣਾ ਹੈ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਔਰਤ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾ ਕੇ ਰਸੋਈ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸੁੰਘਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਬੇਹੋਸ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਿਕ ਹਵ ਸ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਫਿਰ ਡਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *