Home / ਵਾਇਰਲ / ਆਖ਼ਰ ਮਰ-ਦੀ ਨੂੰ ਅੱਕ ਚੱਬਣਾ ਹੀ ਪਿਆ..!

ਆਖ਼ਰ ਮਰ-ਦੀ ਨੂੰ ਅੱਕ ਚੱਬਣਾ ਹੀ ਪਿਆ..!

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇਕ ਆਮ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਔਰਤ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਘਰ ਵਾਲਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ ਰਾਬ ਪੀਂਦਾ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਅੱਠ ਸਾਲ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਵੀ ਬੱਚਾ ਨਹੀਂ ਸੀ ਹੋਇਆ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਖ ਸੁੰਨੀ ਪਈ ਸੀ ਇਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਨਾਰਾਜ਼ ਤੇ ਖਾਮੋਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ

ਇਕ ਦਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਇੱਕ ਸਾਧੂ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਅਸਲ ਖ਼ੈਰ ਪਾਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਪਰ ਔਰਤਾਂ ਜਵਾਬ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਜਦੋਂ ਉਸ ਸਾਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਤਾਂ ਔਰਤ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੀ ਹੱਡਬੀਤੀ ਦੱਸ ਦਿੱਤੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਸਾਧੂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਪੁੜੀਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਹਦੇ ਦੇਵੀਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਦੁੱਧ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਕੋਲ ਗਈ

ਉਹ ਦਾਰੂ ਨਾਲ ਫੇਰ ਰੱਜਿਆ ਬੈਠਾ ਸੀ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਖੁਦ ਆਪਣੇ ਦਿਉਰ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਜੋ ਕਿ ਹੋਣੀ ਪਿੰਡ ਆਇਆ ਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਬਾਹਰ ਕਿਤੇ ਪੜ੍ਹਦਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਦਿਓਰ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾ ਲਏ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਈ ਸਾਂ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਇਹ ਤਮੰਨਾ ਬਹੁਤ ਚਲਦੀ ਸੀ ਫਿਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਸਪਰੇਅ ਦੇ ਕੇ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੁਣ ਉਸ ਦਾ ਆਪਣੇ ਦਿਓਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਬੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *