Home / ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ / ਕੁ-ੜੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਕਮਾ ਲ ਦਾ ਨੁਸਖਾ !

ਕੁ-ੜੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਕਮਾ ਲ ਦਾ ਨੁਸਖਾ !

ਅੱਜ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਭਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ, ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼-ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਰੀ-ਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰ-ਭਾਵਤ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜੇ ਲੜ-ਕੀਆਂ ਵਧੇਰੇ ਤਣਾਅ ਵਿਚ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾ-ਹਵਾ-ਰੀ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਇਕ ਪਰੇ-ਸ਼ਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਕਸਰ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਚੀਜ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਸੋਚਦੇ ਹਾਂ, ਜੋ ਸਾਡੀ ਮਿਆਦ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਨੂੰ ਸਿੱਧਾ ਪ੍ਰਭਾ-ਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਕਈ ਵਾਰੀ ਇਹ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪੀਰੀਅਡ ਦੇਰੀ ਦੇ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਾਰਨ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸ਼ੂ-ਗਰ, ਗ-ਰਭ ਅਵ-ਸਥਾ, ਪੀਸੀਓ-ਈਡੀ, ਪੱਥਰ ਆਦਿ.

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਾਰੀ ਬਿ-ਮਾ-ਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇ ਅਵਧੀ ਦੇਰ ਨਾਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਅਪਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਪਰ ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਗਰ-ਭ-ਵਤੀ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗ-ਰਭ-ਪਾ ਤ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਪੀ ਰੀ ਅਡ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਅਦਰਕ ਇਕ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ਕ-ਤੀਸ਼ਾ-ਲੀ ਉਪਾਅ ਹੈ। ਇਹ ਬਹੁਤ ਗਰਮ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸਦੇ ਮਾ-ੜੇ ਪ੍ਰਭਾ ਵ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਅਦਰਕ ਗੈਸ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਜੇ ਪੀ ਰੀ ਅਡ ‘ਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਪਾਰਸਲੇ ਅਤੇ ਅਦਰਕ ਦੀ ਚਾਹ ਪੀ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਅਦਰਕ ਨੂੰ ਸ਼ਹਿਦ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਪੀਰੀਅਡ ਲੈਣ ਵਿਚ ਵੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ

ਇਹ ਨੁਸਖੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡਾਕਟਰ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਜਰੂਰ ਲਵੋ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੁਆਰਾ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਸਾਈਡ ਇਫੈਕਟ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸਾਡੀ ਕੋਈ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *