Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਪੰਜਾਬੀਓ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ !

ਪੰਜਾਬੀਓ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ !

ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਆਕਸੀਜਨ ਅਤੇ ਬਿਸਤਰੇ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਨੋਇਡਾ ਦੀ ਔਰਤ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ. ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸੋਮਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਤੋਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ 2 ਵਜੇ ਤੱਕ ਨੋਇਡਾ ਅਤੇ ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ ਦੇ 12 ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਭਟਕਿਆ, ਪਰ ਕਿਧਰੇ ਵੀ ਆਕਸੀਜਨ ਅਤੇ ਬਿਸਤਰੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ। ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਮਸੂਰੀ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ।

ਨੋਇਡਾ ਦੀ ਗੇਜਾ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਸੀਮਾ ਤਿਆਗੀ (45) ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਬੁਖਾਰ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਸੀ। ਸਥਾਨਕ ਡਾਕਟਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਸੀਮਾ ਦੇ ਪਤੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਤਿਆਗੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੋਮਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤਿੰਨ ਵਜੇ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਲੱਗੀ। ਸੀਮਾ ਨੂੰ ਸਾਹ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਸਥਾਨਕ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਆਕਸੀਜਨ ਦੇ ਪੱਧਰ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ, ਤਾਂ 70 ਪਾਏ ਗਏ

ਪਰਿਵਾਰ ਸਰਹੱਦ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਨੋਇਡਾ ਦੇ ਜੇਪੀ ਹਸਪਤਾਲ ਗਿਆ। ਇੱਥੇ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਵਾਪਸ ਆਏ ਕਿ ਕੋਈ ਬਿਸਤਰੇ ਨਹੀਂ ਹਨ ਫਿਰ ਪਰਿਵਾਰ ਕੈਲਾਸ਼ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਗਿਆ। ਇਲਾਜ਼ ਵੀ ਇੱਥੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸੀਮਾ ਨੂੰ ਨੋਇਡਾ ਦੇ ਤਿੰਨ ਹੋਰ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤਿਆ ਕਿ ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੋਈ ਆਕਸੀਜਨ ਅਤੇ ਬਿਸਤਰੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *