Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਭੇਜ ਤਾ ਪੇਕੇ ਮਗਰੋਂ ਪਤੀ ਨੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਲਾ ਲਈ ਗੁਆਂਢਣ

ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਭੇਜ ਤਾ ਪੇਕੇ ਮਗਰੋਂ ਪਤੀ ਨੇ ਘਰ ‘ਚ ਬੁਲਾ ਲਈ ਗੁਆਂਢਣ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਘਟਨਾ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਘਟਨਾ ਕਿਸੇ ਵਾਰਡਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਪਿੰਡ ਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਹੀ ਪਿੰਡ ਦੇ ਹੋਰ ਕੰਮਾਂ ਕਾਰਾਂ ਤੇ ਜਾਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਸਨ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਏ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਅਕਸਰ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਤੂੰ ਪੇਕੇ ਚਲੀ ਜਾਂ ਕਿਤੇ ਹੋਰ ਪਤਨੀ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਕੰਮਕਾਰ ਛੱਡਾਂਗੀ ਤਾਮਿਲ ਦਿਹਾੜੀ ਟੁੱਟ ਜਾਵੇਗੀ

ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਹੀ ਪਰ ਭਾਰਤ ਨੇ ਇਹ ਗੱਲ ਸਮਝ ਗਏ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੇ ਦਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਲਾ ਹੈ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਪਤੀ ਦੀ ਉਸ ਦੇ ਗਵਾਂਢ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਬਣਦੀ ਸੀ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਦਿਨ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਘਰੋਂ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾ ਸਕੇ ਆਖਿਰਕਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਹੀ ਗਿਆ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੇਕੇ ਚਲੀ ਗਈ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗੁਆਂਢਣ ਨੂੰ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਅੱਜ ਉਸਦੇ ਘਰ ਆ ਜਾਵੇ

ਉਸ ਨੇ ਵੀ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਕੀਤਾ ਉਹ ਕੰਧ ਟੱਪ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਆ ਗਈ ਪਰ ਸਾਹਮਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਲਿਆ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੋਤੇ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਦੇਖ ਕੇ ਆ ਕੀ ਮਸਲਾ ਹੈ ਤੋਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਲਈ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *