Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਆਹ ਦੇਖ ਲਵੋ ਸਬੂਤ !

ਆਹ ਦੇਖ ਲਵੋ ਸਬੂਤ !

ਡਬਲਯੂਡਬਲਯੂਈ ਕੁਸ਼ਤੀ ਦੇ ਵਿਸ਼ਵ ਭਰ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹਨ. ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਇਸ ਦਾ ਪਾਗ ਲ ਪਨ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਚੜ ਬੋਲਦਾ ਹੈ ਡਬਲਯੂਡਬਲਯੂਈ ਰਿੰਗ ਵਿਚ ਤਕਨੀਕ ਅਤੇ ਸ਼ੈਲੀ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਕੁਸ਼ਤੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਦੀ ਹੈ. ਪਰ ਕੀ ਇਹ ਲ ੜਾਈਆਂ ਅਸਲ ਹਨ? ਕੀ ਪਹਿਲਵਾਨ ਸੱਚਮੁੱਚ ਦੁਖ ਮੰਨਦੇ ਹਨ? ਕੀ ਲਹੂ ਡਿੱਗਦਾ ਹੈ? ਕੀ ਡਬਲਯੂਡਬਲਯੂਈ ਫਾਈ ਟ ਸਟੋਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਲਿਖੀ ਗਈ ਹੈ? ਇਹ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੁਸ਼ਤੀ ਦੇਖਣ ਵਾਲੇ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ WWE ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ…

ਮਨੋਰੰਜਨ, ਲੜਾਈ, ਰੋਮਾਂਸ, ਦੁਖਾਂਤ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਅਤਿ ਸੰਯੋਗ ਨਾਲ ਡਬਲਯੂਡਬਲਯੂਈ ਦੀ ਲੜਾਈ ਇਕ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਲੜੀ ਗਈ ਹੈ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਵੀ ਡਬਲਯੂਡਬਲਯੂਈ ਕੁਸ਼ਤੀ ਲਈ ਲਿਖੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਸ ਵਿੱਚ, 99 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਲ ੜਾਈ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਹ ਤੈਅ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਕਿਹੜਾ ਪਹਿਲਵਾਨ ਹਾਰ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕੌਣ ਜਿੱਤੇਗਾ.

ਹੁਣ ਸਵਾਲ ਉੱਠਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲਵਾਨ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਿਵੇਂ ਖੇਡਦੇ ਹਨ. ਜੇ ਉਹ ਗਲ ਤੀਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲਵਾਨ ਬਹੁਤ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਗਲ ਤੀਆਂ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ. ਉਹ ਲ ੜਾਈ ਦੀ ਸਿਖਲਾਈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਅਕਸਰ ਕੁਸ਼ਤੀ ਸਕੂਲ ਤੋਂ ਇਸਦੇ ਰੁਝਾਨ ਵਜੋਂ ਆਉਂਦੇ ਹਨ. ਸਿਖਲਾਈ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲ ੜਾਈ ਦੀਆਂ ਚਾਲਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਲ ੜਾਈ ਅਸਲੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਸਾਹਸ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖੇਗੀ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *