Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / 94 ਰੋ-ਗਾਂ ਦਾ ਦੁਸ਼-ਮਣ ਹੈ ਪਿਆਜ !

94 ਰੋ-ਗਾਂ ਦਾ ਦੁਸ਼-ਮਣ ਹੈ ਪਿਆਜ !

ਦੋਸਤੋ ਕੱਚਾ ਪਿਆਜ਼ ਸਬਜ਼ੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਲੋਕੀ ਖਾਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੱਚਾ ਪਿਆਜ਼ ਖਾਣ ਦੇ ਕੀ ਕੀ ਫਾਇਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤ ਕੱਚੇ ਪਿਆਜ਼ ਵਿਚ ਕੈਲ-ਸ਼ੀਅਮ ਆਇ-ਰਨ ਵਿਟਾਮਿਨ ਬੀ ਵਿਟਾਮਿਨ ਸੀ ਵਧੇਰੇ ਮਾ-ਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੱਸਾਂਗੇ ਇਕ ਕੱਚਾ ਪਿਆਜ਼ ਖਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਹੜੀ ਕਿਹੜੀ ਬਿਮਾ-ਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟ-ਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗ-ਠੀਆ ਦੀ ਬਿਮਾ-ਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟ-ਕਾਰਾ ਪਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਗੁ-ਰਦੇ ਦੀ ਪੱਥ-ਰੀ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕੱਚੇ ਪਿਆਜ ਦੇ ਰਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰ ਰਹੇ। ਖ਼ੂ-ਨ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾਂ ਦੀਆਂ ਤਲੀਆਂ ਉੱਪਰ ਕੱਚੇ ਪਿਆਜ ਦਾ ਰਸ ਲਗਾ ਕੇ ਸੌਂ ਜਾਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡਾ ਖੂ-ਨ ਬਿਲਕੁਲ ਸਾ-ਫ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਫੇਦ ਵਾਲਾਂ ਦੀ ਸਮੱ-ਸਿਆ ਤੋਂ ਪਰੇ-ਸ਼ਾਨ ਹੋ। ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਜ਼ ਦੇ ਰਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਉਪਰ ਲਗਾਉਣਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਸਾਨੂ ਜਿਆਦਾ ਫਿਆਦੇ ਹੋਣਗੇ। ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰੋ-ਗ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *