Home / ਵਾਇਰਲ / ਨਸ਼ੇੜੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀ ਬਖਸ਼ਿਆ

ਨਸ਼ੇੜੀ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀ ਬਖਸ਼ਿਆ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁੰਡਾ ਇੱਕ ਮਾਤਾ ਨਾਲ ਮਿਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਸਲ ਦੇ ਵਿਚ ਉਸ ਮਾਤਾ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਔਰਤ ਦੇ ਪੈਰ ਉੱਪਰ ਇੱਕ ਜ਼ ਖ਼ਮ ਹੋ ਗਿਆ ਜੋ ਜ਼ ਖ਼ਮ ਨਾਸੂਰ ਬਣ ਗਿਆ

ਉਹ ਔਰਤ ਦਰ ਦਰ ਭਟਕ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਕਿਤੋਂ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਉਸਦੀ ਆਪਣੀ ਕੁੜੀ ਦੋ ਘਰਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਉਹ ਜ਼ਖ਼ਮ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਇਆ ਅੱਜ ਅਤੇ ਜ਼ਖ਼ਮ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਹੀ ਗਿਆ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸ ਪਈ ਕਿ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸਾਹਿਬ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਕੋਲ ਖੜ੍ਹਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਦੇ ਲਈ ਹਰ ਸਮੇਂ ਸੇਵਾ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਔਰਤ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸਾਹਿਬ ਚਲੀ ਗਈ ਜਿੱਥੋਂ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਇਸ ਮਾਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾਪ ਕਰਵਾਇਆ

ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਮਾਨਤਾ ਦੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਕੇ ਘਰੋਂ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਨਸ਼ੇ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕੋਈ ਰੁਪਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਸਗੋਂ ਉਲਟਾ ਇਸਦਾ ਸਭ ਕੁਝ ਵੇਚ ਵੱਟ ਕੇ ਖਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣੀ ਕੁੜੀ ਕੋਲ ਚਲੀ ਗਈ ਪਰ ਉਹ ਵੀ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰ ਸਕੀ

ਇਸ ਅੌਰਤ ਨੇ ਮਦਦ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਹਾਰ ਲਗਾਏ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਫਰਿਆਦ ਕੀਤੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬੱਚਾ ਮਦਦ ਦੇ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਇਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਰਾਹੀਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *