Home / ਵਾਇਰਲ / ਚਲਦੇ ਵਿਆਹ ਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਪੰਡਿਤ ਦੇ ਥੱਪੜ !

ਚਲਦੇ ਵਿਆਹ ਚ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਪੰਡਿਤ ਦੇ ਥੱਪੜ !

ਅਗਰਤਲਾ ਦੇ ਇਕ ਮੈਰਿਜ ਹਾਲ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਡੀਐਮ ਸ਼ੈਲੇਸ਼ ਯਾਦਵ ਸਿੰਘਮ ਵਾਂਗ ਪਹੁੰਚੇ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿਚ ਤਹਿ ਕੀਤੇ ਵਿਆਹ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੀੜ ਸੀ. ਰਾਤ ਦਾ ਕਰਫਿਊ ਸੀ, ਫਿਰ ਵੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਚਲਦੀ ਰਹੀ.

ਡੀਐਮ ਭੜ ਕ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਭੀੜ ਨਾਲ ਵੇਖਿਆ. ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸਨੇ ਉੱਥੋਂ ਉਨਾਂ ਨੂੰ ਭਜਾ ਦਿੱਤਾ। ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚੀ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ।

ਡੀਐਮ ਸ਼ੈਲੇਸ਼ ਯਾਦਵ ਇੰਨੇ ਨਾਰਾਜ਼ ਸਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਮਾਣ ਦੀ ਹੱਦ ਪਾਰ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ. ਡੀਐਮ ਸਾਹਬ ਦੇ ਇਸ ਬੇਰਹਿਮ ਰੂਪ ਕਾਰਨ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਹਾਰ ਗਏ। ਡੀਐਮ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫੋਨ ਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ।

ਲਾੜਾ ਰਾਜਾ ਲਾੜੀ ਨਾਲ ਸੱਤ ਗੇੜਿਆਂ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਵੇਖ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਡੀਐਮ ਸ਼ੈਲੇਸ਼ ਯਾਦਵ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਡਿਤ ਜੀ ਨੂੰ ਵੀ ਥੱਪੜ ਖਾਣਾ ਪਿਆ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਜਦੋਂ ਪਰਿਮਸ਼ਨ ਲੈਟਰ ਦਿਖਾਇਆ ਤਾਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪਾੜ ਦਿੱਤਾ।

ਡੀਐਮ ਸ਼ੈਲੇਸ਼ ਯਾਦਵ ਨੇ ਰਾਜ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਪੂਰਬੀ ਅਗਰਤਲਾ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੂੰ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *