Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਇਸ ਮਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ …

ਇਸ ਮਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ …

ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਗੀਤਕਾਰ ਮੱਟ ਸ਼ੇਰੋਂ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋਵੋਗੇ ਉਹ ਅਕਸ ਲਈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਲੋਕਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਟੈਲੇਂਟ ਦੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ

ਹੁਣ ਉਹ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਲੈ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਅਜੂਬਾ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਓਪਰ ਨੂੰ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਜਾਣਿਆਂ ਨੇ ਦੇਖ ਲਿਆ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਹੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਹੀ ਟੈਲੇਂਟ ਹੈ

ਇਹ ਕੁੜੀ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਪੱਟੀ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਹਰ ਰੰਗ ਅਤੇ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਇਹ ਕੁੜੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਇਹ ਸਭ ਕੁੱਝ ਕਰਕੇ ਵੀ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁੱਝ ਰੰਗਾਂ ਨੂੰ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇਖੇ ਹੀ ਪਛਾਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਭ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਤਾਸ਼ ਦੇ ਪੱਤਿਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਪੱਟੀ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਤਾਸ਼ ਦੇ ਪੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣ ਲਿਆ। ਲੋਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਰ ਕਈ ਲੋਕ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ। ਇਸ ਦਾ ਲਿੰਕ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋ

ਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ ! “

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *