Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਰਾਤ ਨੂੰ ਦੁੱ-ਧ ਚ ਮਿਲਾਕੇ ਪੀਓ !

ਰਾਤ ਨੂੰ ਦੁੱ-ਧ ਚ ਮਿਲਾਕੇ ਪੀਓ !

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਵਿਚ ਹੱਡੀਆਂ ਦਾ ਦਰਦ ਹੋਵੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀ-ਰਕ ਕਮ-ਜ਼ੋਰੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦੀ ਹੋਵੇ। ਜਾਂ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਸਿਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਪੈਰਾਂ ਤੱਕ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋਵੇ। ਉਸ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਵੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਨੀਂ-ਦਰੇ ਦੀ ਸਮੱ-ਸਿਆ ਹੋਵੇ ਥਕਾ-ਵਟ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ ਨਾ ਆਉਂਦੀ ਹੋਵੇ। ਜਾਂ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥਾਂ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਲ-ਨ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਦਿ-ਲ ਦੀ ਬਿਮਾ-ਰੀ ਹੋਵੇ।

ਕੋਲੈਸਟਰੋਲ ਲੈਵਲ ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਸਪੈਸ਼ਲ ਵੀਡੀਓ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ। ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਨੁਸਖੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਦੱਸਾਂਗੇ ਜਿਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਤੰਦਰੁ-ਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਕੋਈ ਰੋ-ਗ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਪਰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਕੌਲੀ ਮਖਾਣੇ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ ਡੇਢ ਚੱਮਚ ਖਸਖਸ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਭਿਉਂ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿਨ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਖਸ-ਖਸ ਵਿੱਚ ਕੈਲ-ਸ਼ੀਅਮ ਓਮੇ-ਗਾ ਟੀ ਫੈਟੀ ਐਸਿਡ ਪ੍ਰੋਟੀਨ ਥਾਈ-ਮਿਨ ਵਧੇਰੇ ਮਾ-ਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਗਰਮੀਆਂ ਵਿਚ ਖਸ-ਖਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਪਾਣੀ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਡੇਢ ਚੱਮਚ ਖਸ-ਖਸ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਚ ਭਿਓਂ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *