Home / ਵਾਇਰਲ / 17 ਸਾਲਾ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌ-ਤ ਤਾਂ ਮਾਪਿਆਂ ਨੇ..!

17 ਸਾਲਾ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌ-ਤ ਤਾਂ ਮਾਪਿਆਂ ਨੇ..!

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਨੇੜੇ ਮਨੀਮਾਜਰਾ ਵਿੱਚ 17 ਸਾਲਾ ਬੇਟੇ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਪਿਆਂ ਨੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ 12 ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਰੇਤ ਵਿੱਚ ਦੱਬਿਆ ਰੱਖਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, 17 ਸਾਲਾ ਗੋਲੂ ਨੂੰ 24 ਜੂਨ ਦੀ ਸ਼ਾਮ 7 ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਕਰੰਗ ਲੱਗ ਗਿਆ।

ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਗੋਲੂ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਰਾਤ ਇਸ ਰੇਤ ਵਿਚ ਰੱਖਿਆ ਕਿ ਇਸ ਉਮੀਦ ਨਾਲ ਕਿ ਉਹ ਜ਼ਿੰਦਾ ਰਹੇਗਾ. ਉਸ ਦਿਨ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਦੀ ਮੇਅਰ ਆਸ਼ਾ ਜਸਵਾਲ, ਸਥਾਨਕ ਕੌਂਸਲਰ ਵਿਨੋਦ ਅਗਰਵਾਲ ਅਤੇ ਜਗਤਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਦੇਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਸੀ, ਪਰ 6 ਮਹੀਨੇ ਬੀਤ ਜਾਣ’ ਤੇ ਵੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਇਕ ਪੈਸਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਗੋ

ਗੋਲੂ ਇਥੇ ਬੱਸ ਸਟੈਂਡ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪਰਦੇ ਵੇਚਦਾ ਸੀ। ਘਟਨਾ ਦੇ ਸਮੇਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ। ਗੋਲੂ ਨੇ ਪਰਦਾ ਲਟਕਣ ਲਈ ਖੰਭੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਰੱਸੀ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤੀ. ਜਦੋਂ ਗੋਲੂ ਪੋਲ ਨੂੰ ਰੱਸੀ ਤੋਂ ਉਤਾਰਨ ਲਈ ਫੜਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰੰਟ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਗੋਲੂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਰਾਤ ਰੇਤ ਵਿੱਚ ਦਫਨਾਇਆ। ਸਿਰਫ ਉਸਦਾ ਸਿਰ ਰੇਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਸੀ. ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਦੁੱਧ ਦਾ ਭਾਂਡਾ ਵੀ ਰੱਖਿਆ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਕਰੰਟ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਮ੍ਰਿ ਤਕ ਦੇਹ ਨੂੰ ਚਿੱਕੜ ਵਿੱਚ ਦਫਨਾ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਜ਼ਿੰਦਾ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਕਾਰਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਕੀਤਾ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *