Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਗੱਡੀ ‘ਚ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਮਾ-ਸਕ ਪਾਏ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਔ-ਰਤ ਅਤੇ ਪ ਤੀ !

ਗੱਡੀ ‘ਚ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਮਾ-ਸਕ ਪਾਏ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਔ-ਰਤ ਅਤੇ ਪ ਤੀ !

ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਤੇ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸਖ਼ਤਾਈ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਗਾ-ਤਾਰ ਮਾਸਕ ਪਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪੁ-ਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਰੋਨਾ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਹਦਾ-ਇਤਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਵਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਅਜਿਹੇ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਦਰਿ-ਆ-ਗੰਜ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਪ-ਤੀ ਪ-ਤਨੀ ਦੀ ਗੱਡੀ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਰੋਕਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੱਡੀ ਚਲਾ-ਉਣ ਵਾਸਤੇ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਦੋਵਾਂ ਵੱਲੋਂ ਸੜਕ ਤੇ ਹੀ ਹਾਈ ਵੋਲਟੇਜ ਡਰਾ-ਮਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪ-ਤੀ ਪਤ-ਨੀ ਪੁ-ਲਿਸ ਨਾਲ ਬਹਿ-ਸਬਾ ਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਵੇ ਕਿ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕੋਰੋ-ਨਾ ਦਾ ਪੰਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹਿਜ਼ ਇਕ ਡਰਾ ਮੇ-ਬਾ-ਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ।

ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੇ ਸਰਕਾਰ ਜਾਣ ਬੁੱਝ ਕੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰਨਾ ਹੈ ਉਹ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੇ ਲੋਕ ਹੁਣ ਪਿੱਛੇ ਹੱਟਣ ਵਾਲੇ ਨਹੀਂ ਹ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *