Home / ਵਾਇਰਲ / ਆਹ ਵੇਖੋ ਪ੍ਰੇ-ਮੀ ਨੇ ਮਜ਼-ਬੂਰ ਕਰਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ..!

ਆਹ ਵੇਖੋ ਪ੍ਰੇ-ਮੀ ਨੇ ਮਜ਼-ਬੂਰ ਕਰਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ..!

ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਥਾਨਾ ਅਰਬਨ ਅਸਟੇਟ ਫੇਜ਼-2 ਖੇਤਰ ਦੇ ਇੱਕ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਇੱਕ ਮੁਟਿਆਰ ਨੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਅਗ ਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਗਈ। ਉਸਨੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੀ ਲੜਕੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਹਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਬਚਾਅ ਲਈ ਆਈ ਮੁਟਿਆਰ ਦੇ ਚਾਚੇ ਦੀ ਕਾਰ ਦੀ ਭੰਨ ਤੋੜ ਕੀਤੀ। ਇਹ ਘਟਨਾ ੧੨ ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਵਾਪਰੀ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲ ਜ਼ਮਾਂ ਦੇ ਘਰ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਸੀ।

ਮੁਲ ਜ਼ਮ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਬਰਾਮਦ ਕਰਕੇ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਦੀ ਪਛਾਣ 22 ਸਾਲਾ ਗਗਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨਿਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਬਾਰਨ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨ ਸ਼ੇ ਦਾ ਆਦੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਥਾਣਾ ਇੰਚਾਰਜ ਰੌਣੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਖਿਲਾਫ ਅਗ ਵਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਪੀੜਤਾ ਅਨੁਸਾਰ, ਉਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਲਗਭਗ ਦੋ ਹਫਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨਾਲ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਪਰ ਲੜਕੀ ਨੇ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। 12 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਸਵੇਰ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਘਰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ, ਜਿੱਥੇ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਲਤ ਕਾਰਨ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਜਦੋਂ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਫੋਨ ‘ਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਹ ਸਿੱਧਾ ਲੜਕੀ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਡਿਊਟੀ ‘ਤੇ ਸੀ। ਇੱਥੇ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਝ ਗੜਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਲੜਕੀ ਨੇ ਚਾਚੇ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਫੋਨ ਖੋਹ ਲਿਆ ਅਤੇ ਤੋ ੜ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਮੁਟਿਆਰ ਉਸ ਦਾ ਬਚਾਅ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਚਾਚੇ ਦੀ ਕਾਰ ਵਿਚ ਲੁਕ ਗਈ ਤਾਂ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੇ ਕਾਰ ਦਾ ਗਲਾਸ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਬੈਠਣ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਾਰਨ ਵਿਚ ਘਰ ਲਿਜਾਣ ਅਤੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜ ਬੂਰ ਕੀਤਾ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥਾਨਾ ਅਰਬਨ ਅਸਟੇਟ ਪੁਲਿਸ, ਅਨਾਜ ਮੰਡੀ ਅਤੇ ਫੱਗਣਮਾਜਰਾ ਪੁਲਿਸ ਚੌਕੀ ਦੀ ਟੀਮ ਦੋਸ਼ੀ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀ ਜਿੱਥੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਰਿਹਾਅ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *