New Post 6851

ਆਪਸੀ ਝਗ ੜੇ ਵਿਚ ਤਰਨਤਾਰਨ, ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਇਕ ਨਿਹੰਗ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਸਾਥੀ ਨੇ ਗਲਾ ਘੁੱਟ ਕੇ ਹੱ ਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨਿਹੰਗ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਖੀਰਾ ਖਿਲਾਫ ਕਤ ਲ ਦਾ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਬੇਟੇ ਦਾ ਜਨਮ ਵਿਧਾਨ ਖਲਕੜਣ ਖੇਮਕਰਨ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਸੁਰਵੀਡ ਦੇ ਨਿਹੰਗ ਗਿੱਦੜ ਸਿੰਘ (43) ਦੇ ਘਰ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਉਸਨੇ ਇਸ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿਚ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬੁਲਾਇਆ ਵੀਰਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨਿਹੰਗ ਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ (19) ਪੁੱਤਰ ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨਿਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਲਾਂਮਾ ਅਤੇ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਮਹਿਤਾਬ ਸਿੰਘ ਨਿਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਸਖੀਰਾ ਵਿਚਕਾਰ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਝਗ ੜਾ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾ ਦ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ਾਂਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਕਰਮਜੀਤ ਆਪਣੇ ਵਾਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨੂੰ ਸਜਾਉਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਨਿਹੰਗ ਸੁਰਜੀਤ ਨੇ ਕਿਰਪਾਨ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਗਰਦਨ ‘ਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜ਼ਖ ਮੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਜ਼ਖ ਮੀ ਕਰਮਜੀਤ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਕੈਡੀ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿਥੇ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਉਸਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ। ਥਾਣਾ ਕੱਚਾ-ਪੱਕਾ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੁਲ ਜ਼ਮ ਸੁਰਜੀਤ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕਤ ਲ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਗਈ ਕਿਰਪਾਨ ਅਜੇ ਤੱਕ ਬਰਾਮਦ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੋ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਲਾਂਮਾ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਹੈ, ਇੱਕ ਮਜ਼ਦੂਰ ਹੈ।

ਸੁਰਿੰਦਰ ਇਕ ਲੜਕੀ ਅਤੇ ਦੋ ਲੜਕਿਆਂ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲੜਕੀ ਦਾ ਜਨਮ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਦੀ ਲੜਕੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ (23) ਤੋਂ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸ ਨੇ ਲੜਕੇ ਦੇ ਜਨਮ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕੀਤੀ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *