Home / ਵਾਇਰਲ / ਅਮੀਰ ਕੁੜੀ ਨੇ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਫ਼ਿਰ..!

ਅਮੀਰ ਕੁੜੀ ਨੇ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਫ਼ਿਰ..!

ਦੋਸਤੋ ਕਈ ਵਾਰ ਕੁਝ ਕਹਾਣੀਆਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਸੱਚੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਅਮੀਰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਈ ਸੀ. ਉਸ ਦਾ ਬਚਪਨ ਸਵੀਡਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਖ਼ਤਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਲੰਡਨ ਚਲੀ ਗਈ ਜਿਥੇ ਉਸਨੇ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਉੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕੀਤੀ।

ਉਹ ਇਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਬਣ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ 29 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤਕ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਤੇ ਫਿਲਮ ਮੇਕਰ ਬਣ ਗਈ। ਪਰ ਫ਼ਿਰ ਵੀ ਉਹ ਕੁੜੀ ਇਕੱਲਤਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੀ ਸੀ। ਉਸਦੇ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ, ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਦਾ ਰਾਜਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਸਾਰੇ ਦੋਸਤ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਇੱਕ ਰਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਹ ਇਕੱਲਾਪਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਫ਼ਿਰ ਉਹ ਇੱਕ ਮੇਜ਼ ‘ਤੇ ਜਾ ਬੈਠਦੀ ਹੈ। ਤਦ ਹੀ ਅਮੀ ਨੇ ਇੱਕ ਬੇਘਰ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ. ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਭੱਜ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਉਹ ਬੇਘਰਿਆਂ ਤੋਂ ਡਰ ਦੀ ਸੀ. ਹਰ ਕਦਮ ‘ਤੇ ਬੇਘਰ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆਇਆ ਅਤੇ ਅਮੀ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਆਦਮੀ ਉਸ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠਾਂ ਜਾਣੋ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *