Home / news / ਕੁੜੀ ਨੇ ਭਰਾ ਨੇ ਕਰਤਾ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਇੰਜਣ !

ਕੁੜੀ ਨੇ ਭਰਾ ਨੇ ਕਰਤਾ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਇੰਜਣ !

ਦੀਪ ਮਠਾੜੂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸਭ ਨੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ੳੁਹੀ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲਾ ਯੋਧਾ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਣ ਦਾ ਇਕ ਵਖਰਾ ਤਰੀਕਾ ਲਭਿਆ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਕਈ ਸਿੰਗਰਾ ਤੇ ਇਸ ਤੇ ਗਾਣੇ ਵੀ ਲਿਖੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਸ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਕਿ ਦੀਪ ਮਠਾੜੂ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਜਿਸ ਦਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕਾਰਜ ਹੋਏ ਹਨ।

ਜਿਸ ਦੀਆ ਤਸਵੀਰਾ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬੜੀਆ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆ ਹਨ ।ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪ ਮਠਾੜੂ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਵਿਚ ਕਈ ਪੱਤਰਕਾਰ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ ਜਿਨਾ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪ ਮਠਾੜੂ ਦੇ ਮਗਰ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਵੀ ਖੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡਿਓ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਪੱਤਰਕਾਰ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲੇ ਯੋਧੇ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਬਾਤ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਲੋਕਾ ਦੇ ਵਲੋ ਇਸ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲੇ ਯੋਧੇ ਦੀ ਬੜੀ ਡੰਢ ਵੀ ਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲਾ ਯੋਧਾ ਜਿਨੇ ਬਾਡੀਗਾਰਡ ਰਖੀ ਫਿਰਦਾ ਹੈ ੳੁਹਨੇ ਤਾ ਟਰੂਡੋ ਜਾ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਵੀ ਨਹੀ ਰੱਖੇ ਹੋਣੇ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੜੀ ਵਾਲੇ ਬਾਊਂਸਰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹੋਣੇ ਤਾ ਜੋ ਹੁਣ ਨਾ ਕਿਤੇ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲਾ ਯੋਧਾ ਕਿਤੇ ਭੱਜ ਜਾਵੇ ਜਾ ਦੁਬਾਰਾ ਤੋਂ ਕਿਤੇ ਨਾ ਸਲਫਾਜ ਖਾ ਲਵੇ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨੇ ਬਾਊਂਸਰ ਅਗੇ ਪਿੱਛੇ ਭਜ ਰਹੇ ਹਨ ਇਹਨਾ ਨੇ ਧੌਣ ਤੇ ਗੋਡਾ ਰਖ ਕੇ ਪੈਸੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣੇ ਹਨ। ਇਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀ ਬਖਸ਼ਦੇ ਸਲਫਾਜ ਵਾਲਾ ਯੋਧਾ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਕੁਝ ਜਿਆਦਾ ਹੀ ਫੀਲਿੰਗ ਲੈ ਗਿਆ ਹੈ

ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੇ ਵਿਚ ਬਾਊਂਸਰ ਮੰਗਾਈ ਫਿਰਦਾ ਹੈੇ। ਲੋਕਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬਾਊਂਸਰ ਵੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋਣੇ ਕਿ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਕਿੰਨੇ ਮਾੜੇ ਦਿਨ ਆ ਗਏ ਹਨ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਆਹ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਦੀਪ ਮਠਾੜੂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਸਵੀਰਾ ਵੀਡੀਓਸ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਮਿਲ ਰਹੀਆ ਹਨ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਲੱਗ ਤੇ ਅਵੱਲਾ ਹੀ ਚਾਅ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਜੇ ਆਹ ਕੰਮ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਬਚ ਸਕਦੀ ਸੀ ਬੱਚੇ Hrithik ਦੀ ਜਾਨ !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.