Home / ਵਾਇਰਲ / ਇਹ ਸਭ ਨਾ-ਸਹਿਣਯੋਗ ਸੀ ਪਰ ਕੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਸੀ..!

ਇਹ ਸਭ ਨਾ-ਸਹਿਣਯੋਗ ਸੀ ਪਰ ਕੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਸੀ..!

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਸਿਧਾਨਾ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਧੁਰਾ ਇੱਕ ਡਾਂਸਰ ਦੁਆਲੇ ਘੁੰਮਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਇਕ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਗ਼ੈਰ ਮਰਦ ਨਾਲ ਫੜੀ ਗਈ ਇਹ ਉਸ ਦੇ ਮੰਗੇਤਰ ਨੇ ਫ ੜਿਆ ਸੀ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਸੋਨੂੰ ਨਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਡਾਂਸਰ ਸੀ ਉਹ ਗਰੁੱਪਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹਾਂ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਕੋਈ ਗ ਲਤ ਕੰਮ ਨਹੀਂ

ਪਰ ਇਸ ਵਿਚ ਕਈ ਵਾਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਮਸਲਾ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇੱਥੇ ਇਸ ਨਾਲ ਵੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਹੋਇਆ ਇਸ ਦਾ ਸਬੰਧ ਇੱਕ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਬਣ ਗਿਆ ਅਤੇ ਆਪਸ ਵਿਚ ਪਿਆਰ ਪੈ ਗਿਆ ਪਰ ਉਹ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਤੇਜ਼ ਦੌੜ ਸੀ ਉਹ ਅਕਸਰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਈ ਗੈਰ ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਮਬਿਸਤਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਸੋਨਮ ਦੇ ਮੰਗੇਤਰ ਨਾਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਇਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਫੋਨ ਲਗਾਉਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ

ਸੋਨਮ ਨੇ ਕਦੇ ਫੋਨ ਨਹੀਂ ਸੀ ਚੁੱਕਿਆ ਉਹ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਇਤਰਾਜ਼ ਕਰਦਾ ਸੀ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਭਿਣਕ ਲੱਗ ਗਈ ਉਸ ਨੂੰ ਭਿਣਕ ਲੱਗੀ ਕਿ ਉਹ ਸਰੀਰਕ ਧੰ ਦਾ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ਇਕ ਦਿਨ ਉਹ ਮੁੰਡਾ ਸੋਨੂੰ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਆਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਫੋਨ ਲਗਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਫੋਨ ਕੱਟ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੇਠਾਂ ਦੇਖੋ

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *