New Post 3469

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 13 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਵੱਲੋਂ ਚਾਰ ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਜਬ ਰ ਜਨਾ ਹ ਕਰਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਮਾਮਲਾ ਗੋਪਾਲ ਨਗਰ ਦੇ ਪਰਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਲੇਬਰ ਕੁਆਰਟਰ ਦਾ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਬੱਚੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹਨ। ਪੀੜਤ ਬੱਚਾ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਭਰਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਦੋ ਸ਼ੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ‘ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਨੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜ ਲਿਆ ਸੀ। ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੁਆਰਾ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਅਨੁਸਾਰ ਲੜਕਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਉਸੇ ਕੁਆਰਟਰ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਘਰ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਰਕੇ ਘਬਰਾ ਗਿਆ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਸਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਛੱਤ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਰੋਣ ਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਸੁਣਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਛੱਤ ਵੱਲ ਭੱਜਿਆ ਜਿਥੇ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ, ਉਥੇ ਉਸ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦਾ 13 ਸਾਲਾ ਨਾਬਾਲਗ ਲੜਕਾ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਧੀ ਨਾਲ ਬਲਾ ਤਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਦੋ ਸ਼ੀ ਲੜਕਾ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਅਲਾਰਮ ਵੱਜਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਫਿਰ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ. ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਸਬੰਧੀ ਟਿੱਬਾ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਲੜਕੇ ਵਿਰੁੱ ਧ ਭਾਰਤੀ ਦੰਡਾਵਲੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 376 (ਬਲਾ ਤਕਾਰ) ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਬਚਾਅ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਸੰਬੰਧੀ ਲਿੰਗ (ਪੋਸਕੋ) ਦੀ ਧਾਰਾ 4 ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ, ਆਪਣਾ ਵਿਚਾਰ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ ! “

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *