Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਇਹ ਚੀਜ ਪਾਣੀ ਚ ਘੋ-ਲਕੇ ਨਹਾਓ !

ਇਹ ਚੀਜ ਪਾਣੀ ਚ ਘੋ-ਲਕੇ ਨਹਾਓ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਨੁਸਖੇ ਬਾਰੇ ਜਿਸ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦਰਦ, ਗੋਡਿਆਂ ਦਰ-ਦ ਕਮਰ, ਦਰ-ਦ ਹੱਥਾਂ ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਦ-ਰਦ ਗਰ-ਦਨ ਅਤੇ ਗ-ਠੀਆ ਦੇ ਦਰ-ਦ ਤੋਂ ਆਰਾਮ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਗੋ-ਡਿਆਂ ਦਾ ਦਰਦ ਤੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹ। ਨ ਪਰ ਦੋ ਤੋਂ ਦੋ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਹਨ ਪਹਿਲਾ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡਾ ਵਜ਼ਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਾ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਜ਼ਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਉਂਦਾ ਦੋਸ-ਤਾਨਾ ਤੇ ਗੋਡਿਆਂ ਵਿਚ ਦਰ-ਦ ਆਮ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ ਦੂਜਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਵਧਦੀ ਉਮਰ ਕਾਰਨ ਵੀ ਗੋਡਿ-ਆਂ ਦਾ ਦਰ-ਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੋ ਕਿ ਦੋਸਤੋ ਆਮ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਜੋ ਚੀਜ਼ਾਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਸਾਬਤ ਸੇਂਧਾ ਨਮਕ ਇਸ ਨੁਸਖ਼ੇ ਲਈ ਅਸੀਂ ਪੀਸੇ ਹੋਏ ਸੇਂਧਾ ਨਮਕ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ। ਬਲਕਿ ਪੰਸਾਰੀ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਸਾਬਤ ਸੇਂਧਾ ਨਮਕ ਲਿਆ ਕੇ ਘਰੇ ਪੀਸ ਕੇ ਇਸਨੂੰ ਬਰੀਕ ਪਾਊਡਰ ਤਿਆਰ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅੱਜ ਫਿਰ ਦੋਸ਼ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਪਾਣੀ ਗਰਮ ਹੋਣ ਲਈ ਰੱਖ ਦਿਓ ਪਾਣੀ ਗਰਮ ਹੋ ਜਾਵੇ। ਤਾਂ ਦੋਸਤ ਉਸ ਵਿੱਚੋਂ ਸੀ ਇਕ ਚਿਮਚ ਸੇਂਧਾ ਨਮਕ ਦਾ ਬਾਦ-ਸ਼ਾਹ ਹੈ।

ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਕਸ ਕਰ ਲੈਣਾ ਹੈ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਕਿਸ ਰੁਮਾਲ ਜਾਂ ਫਿਰ ਤੌਲੀਆ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੱਪੜੇ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਜਿਸ ਜੋ-ੜ ਉੱਤੇ ਦਰ-ਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਉੱਤੇ ਹਲਕੀ ਹਲਕੀ ਟਕੋ-ਰ ਕਰਨੀ ਹੈ। ਭਾਵ ਕਿ ਦੋਸਤੋ ਪਾਣੀ ਓਨਾ ਕੁ ਗਰਮ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਹਿ ਸਕੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਦੇਖੋ 13 ਦੀ ਰਾਤ ਅਤੇ 14 ਦਾ ਤਾਰੀਕ ਦਾ ਮੌ-ਸਮ !

ਮੌਸਮ ਦੇ ਤਾ ਜ਼ਾ ਤਰੀਨ ਅਪ ਡੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ ਰ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਕਿਤੋਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *