Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਹਾਏ ਰੱਬਾ ! 13 ਸਾ-ਲ ਦੀ ਜਵਾ-ਕੜੀ ਆ-ਸ਼ਿਕ ਨਾਲ ਘਰੋਂ ਭੱ-ਜੀ !

ਹਾਏ ਰੱਬਾ ! 13 ਸਾ-ਲ ਦੀ ਜਵਾ-ਕੜੀ ਆ-ਸ਼ਿਕ ਨਾਲ ਘਰੋਂ ਭੱ-ਜੀ !

ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਫੈਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ 13 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਲੱਗਣ ਵਾਲੀ ਕੁ-ੜੀ ਅਤੇ ਸੋਲਾਂ ਕੁ ਵਰ੍ਹਿ ਆਂ ਦਾ ਮੁੰ ਡਾ ਦੇਖ ਕੇ ਚੌਕ ਗਏ। ਜਦੋ ਉਹ ਘਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਪਿੱਛੇ ਪਿੱਛੇ ਪੁਲੀ ਸ ਵਾਲੇ ਉਹਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਨੇ। ਪਹਿਲਾ ਇਸ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ। ਕਿਵੇਂ ਛੋਟੀ ਬੱਚੀ ਘਰੋਂ ਬਾ ਗ਼ੀ ਹੋ ਕੇ ਆਪ ਮੁਹਾ-ਰੇ ਆਪਣੇ

ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਗੁਰਦੁ-ਆਰੇ ਚ ਜਾ ਕੇ ਲਾ-ਵਾਂ ਲੈਣ ਤੋਂ ਤਿਆਰ ਸੀ। ਅਸਲ ਕਹਾਣੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਸਰ ਤੇ ਸੰਧੂ ਕਲੋ ਨੀ ਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਵੇਲੇ ਗੁਰ ਦੁਆਰੇ ਪਹੁੰਚੇ ਇਸ ਜੋੜੇ ਦੇ ਇਕ ਗ੍ਰੰ ਥੀ ਸਿੰਘ ਵੀ ਹੈ-ਰਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਵਿ-ਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਗੁਰੂ ਘਰ ਆਏ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗ੍ਰੰ ਥੀ ਸਿੰਘ ਨੇ

ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਮ ਨਾ ਕਰ ਕੇ ਸਮ ਝਾ ਬੁਝਾ ਕੇ ਗੁਰਦੁ ਆਰੇ ਚੋਂ ਘਰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਉਪਰੰਤ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪੁ-ਲੀਸ ਨੂੰ ਸੂ-ਚਨਾ ਭੇਜ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਪੁਲੀ-ਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਆ ਕੇ ਲੰਮੀ ਡਰਾ-ਮੇਬਾ-ਜ਼ੀ ਉ-ਪਰੰਤ ਦੋਵਾਂ ਹੀ ਨਾ-ਬਾਲਗ ਬੱਚਿ-ਆਂ ਨੂੰ ਵਿ-ਆਹ ਕਰਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿ-ਲਾਂ ਹਿਰਾ-ਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਨੇ ਲਿਆ ਵੱਡਾ ਐਕਸ਼ਨ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *