Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੋਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉਤੋਂ ਹੋਇਆ ਪਿ-ਆਰ ਤੇ ਕੀ-ਤਾ !

ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੋਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉਤੋਂ ਹੋਇਆ ਪਿ-ਆਰ ਤੇ ਕੀ-ਤਾ !

ਬੁਲੰਦ ਸ਼ਹਿਰ. ਫੇਸ-ਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਇਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਮੁਲਾ-ਕਾਤ ਅਤੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰ-ਕਿਰਿਆ ਵਧ ਗਈ. ਜਦੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪਿ ਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਈਆਂ, ਇਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਵਿ-ਆਹ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਆਈ ਤਾਂ ਨੌਜ-ਵਾਨ ਪਿੱਛੇ ਹਟ ਗਿਆ। ਵਫ਼ਾ ਈ ਤੋਂ ਤੰ-ਗ ਆ ਕੇ ਲੜਕੀ ਨੇ ਪੁ-ਲਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾ-ਇਤ ਕੀਤੀ ਤਾਂ

ਮਹਿਲਾ ਥਾਣੇ ਨੇ ਉਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਹੀ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਪੁਲਿ-ਸ ਮੁਲਾ-ਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿਚ, ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਲੜ-ਕੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, ਇਕ-ਬਾਲ ਕੀਤਾ, ਸਵੀਕਾਰਿਆ, ਫਿਰ ਪਿ-ਆਰ ਦੀਆਂ ਹਵਾ-ਵਾਂ ਥਾ-ਣੇ ਵਿਚ ਵਗਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ।

ਦੋ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾ-ਨਪੁਰ ਦੀ ਹਿਨਾ ਅਤੇ ਗੁਲਾ-ਵਤੀ ਬੁਲੰ ਦਸ਼-ਹਿਰ ਦੀ ਸ਼ਾਦਾਬ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ. ਜਦੋਂ ਮਾ-ਮਲਾ ਵਧਦਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਦੋਵੇਂ ਫੋਨ ‘ਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਮਿਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਏ. ਜਲਦੀ ਹੀ ਹਿਨਾ ਅਤੇ ਸ਼ਾਦਾਬ ਦੀ ਮੁਲਾ-ਕਾਤ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਗਈ।

ਦੋਵੇਂ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਗੱਲਾਂ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਏ ਅਤੇ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਮਰ-ਨ ਦੀ ਸ ਹੁੰ ਖਾ-ਧੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਿਨਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿ-ਆਰ ਨੂੰ ਅੰਤ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਾਦਾ ਬ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਸ ਤਾਵ ਰੱਖਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ਾਦਾਬ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਹਿਨਾ ਨੇ ਸ਼ਾ ਦਾਬ ਦੀ ਬੇਵਫਾਈ ਬਾਰੇ ਐਸਐ ਸਪੀ ਬੁਲੰਦ ਸ਼ਹਿਰ ਸੰਤੋਸ਼ ਕੁਮਾ ਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾ-ਇਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ‘ਤੇ ਐਸ-ਐਸਪੀ ਨੇ ਲੇ ਡੀ ਥਾ-ਣੇ ਨੂੰ ਮਾ-ਮਲਾ ਸੁਲ-ਝਾਉਣ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ। ਇਸ ‘ਤੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਮ-ਹਿਲਾ ਥਾ-ਣਾ ਪੁ-ਲਿਸ ਨੇ ਹਿਨਾ ਅਤੇ ਸ਼ਾ-ਦਾਬ ਨੂੰ

ਥਾ-ਣੇ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਲਈ ਮਨਾ ਲਿਆ। ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਮਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਲ-ਵੀ ਨੂੰ ਥਾ-ਣੇ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ। ਮੌਲ–ਵੀ ਨੇ ਸ਼ਾਦਾ ਬ ਅਤੇ ਹਿਨਾ ਦਾ ਵਿ-ਆਹ ਮੁਸ-ਲਿਮ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਕੀਤਾ। ਨਿਕਾਹ ਵਿੱਚ, ਥਾਣੇ ਦੇ ਸਟਾਫ ਨੇ ਇੱਕ ਘ-ਰਾਟੀ ਅਤੇ ਬਰਾਤੀ ਦੀ ਭੂਮਿ-ਕਾ ਨਿਭਾਈ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *