Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਪੁਲਿ-ਸ ਵਾਲੇ ਰੇਹ-ੜੀ ਵਾਲੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਅਜਿ ਹਾ !

ਪੁਲਿ-ਸ ਵਾਲੇ ਰੇਹ-ੜੀ ਵਾਲੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਅਜਿ ਹਾ !

ਪੁਲ-ਸ ਆਪਣੇ ਕਾਰਨਾ-ਮਿਆਂ ਕਰਕੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਚ-ਰਚਾ ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਕਈ ਵਾਰ ਪੂਰੇ ਮ ਹਿਕਮੇ ਦੀ ਕਿਰ ਕਿਰੀ ਵੀ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਮੁਲਾ-ਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਫ਼-ਰਕ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾ-ਮਲਾ ਬਠਿੰਡਾ ਦੀ ਤਲਵੰਡੀ ਸਾਬੋ ਤੋਂ ਸਾਹ ਮਣੇ ਆਇਆ। ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਚੋਂ ਅਵ ਤਾਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹੋਰ ਮੁਲਾ ਜ਼ਮ ਰੇਹ ੜੀ

ਵਾਲੇ ਨਾਲ ਬਤ-ਮੀਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਨੇ। ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਾਫ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਗ਼ਰੀਬ ਵਿਅ-ਕਤੀ ਤੇ ਥੱ-ਪੜਾਂ ਦੀ ਬਰ-ਸਾਤ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਨੇੜੇ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀ ਟੀਵੀ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈ-ਦ ਹੋਈ .ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇ ਰਲ ਹੋ ਰਹੀ।

ਸ਼ਰਮ-ਨਾ-ਕ ਕਾਰਾ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਆਪਣੀ ਅੱਖੀਂ ਵੇਖੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੁਲੀ ਸ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤੀਆਂ ਧੱ-ਕਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀ ਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆ ਦਾ ਫੈ-ਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਪੁ-ਲੀਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਵ ਹਾ ਰ ਨਾ ਕਰਨ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫਿਰ ਨਿਰਾ-ਸ਼ਾ ਦਾ ਮੂੰ-ਹ ਵੇਖਣਾ ਪਵੇ।

ਕਿ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਾ ਕੋਰੋਨਾ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਉਲੰ-ਘਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀਸ-ਵਾਲ ਇਸ ਘਟ-ਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਲੀ-ਸ ਦੀ ਕਾਰ-ਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੇ ਵੀ ਸਵਾਲ ਖਡ਼੍ਹੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਕੀ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਰੋਅਬ ਸਿਰਫ਼ ਗ਼-ਰੀਬ ਬੰਦਿਆਂ ਦੇ ਹੀ ਕਿਉਂ ਚਲਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਗਰੀਬ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਥਕਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸਾਨੂ ਇਸ ਤਰਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੁ-ਲਿਸ ਤਾ ਸਾਡੀ ਰੱਖਿਆ ਵਾਸਤੇ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *