Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਹਾਈ-ਵੋਲ ਟ ਕ-ਰੰਟ ਨਾਲ ਤਾ ਰਾਂ ‘ਚ ਫ ਸਿਆ ਲਾਈ-ਨਮੈ ਨ !

ਹਾਈ-ਵੋਲ ਟ ਕ-ਰੰਟ ਨਾਲ ਤਾ ਰਾਂ ‘ਚ ਫ ਸਿਆ ਲਾਈ-ਨਮੈ ਨ !

ਇਸ ਵੇਲੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਖੂਬ ਵਾ ਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਜਿਸ ਚ ਇਕ ਵਿਅ ਕਤੀ ਨੇ ਤਾਰਾਂ ਨਾਲ ਲਟ ਕਿਆ ਹੋਇਆ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਤੇ ਹੋਰ ਲੋ ਕ ਉਸ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਲਾਹੁਣ ਲਈ ਤਰ-ਲੋ ਮੱਛੀ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਸੋਸ਼ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤਾਂ ਪਹਿ ਲੀ ਨਜ਼ਰੇ ਦੇਖਣ

ਵਾ ਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਕੋਈ ਗੁੱ ਸੇ ਚ ਵਿਅ ਕਤੀ ਤਾ-ਰਾ ਤੇ ਚ ੜ੍ਹ ਗਿਆ। ਕਈ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਉਤਾ ਰਨ ਦੀ ਕੋ ਸ਼ਿਸ਼ ਚ ਹਨ ਪਰ ਅਸਲ ਗੱਲ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪਾਰ ਅਸਲ ਕਹਾ ਣੀ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੇ ਕਸਬਾ ਆ ਰਿਫ਼ ਅਧੀ ਨ ਆਉਂਦੇ ਪਿੰਡ ਨਿਹਾਲਾ ਲ ਵੇਰਾ ਦੇ ਨਿਰਧਾਰ ਨ ਚ ਫਸਿ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਪਾ ਵਰਕੌ-ਮ ਦਾ ਕੱਚਾ ਮੁਲਾ-ਜ਼ਮ ਬੋਹ ੜ ਸਿੰਘ ਆ ਪਣਾ ਪਰਮਿ ਟ ਲੈ ਕੇ ਤਾ ਰਾਂ ਦੀ ਰਿਪੇ-ਅਰ ਕਰਨ ਆਏ ਸੀ ਪਰ ਪਿੱਛੋਂ ਕਿਸੇ ਨੇਛੱਡ ਦਿੱਤੀ। ਜਿਸ ਗੱਲ ਗੁਰ-ਸਿੱਖ ਨੂੰ ਜ਼ਬਰ ਦਸਤ ਕ-ਰੰਟ ਲੱਗਿਆ ਤਾਰਾਂ ਚ ਫ-ਸ ਗਿਆ ਪਰ ਕਈ ਘੰਟੇ ਧਾ-ਰਾ ਚ ਫਸੇ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵਿਭਾਗ ਨੇ

ਬੋ-ਹੜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਕੋਈ ਪੁੱ-ਛ ਪੜ-ਤਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ , ਪਿੰਡ ਵਾਲੀਆਂ ਕੋਲ ਤਜਰ ਬਾ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਿ ਬੋਹੜ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਉ ਤਾਰਿਆ ਜਾਵੇ ਤਕ ਕਿਵੇਂ ਫੇਰ ਇੱਕ ਦੇ ਸੀ ਜਿਹੇ ਦਿਖਾ ਈ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਜੱਟ ਨੇ ਆਪਣੀ ਟਰਾ ਲੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਜੁ-ਗਾ-ੜ ਫਿੱ-ਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਤੁਸੀ ਵੀ ਦੇਖੋ

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *