Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / 13 ਜੂਨ ਦੀਆਂ ਮੁੱ ਖ ਖਬ ਰਾਂ !

13 ਜੂਨ ਦੀਆਂ ਮੁੱ ਖ ਖਬ ਰਾਂ !

ਅਕਾਲੀ ਬਸਪਾ ਗੱ-ਠਜੋ-ੜ ਦੌਰਾਨ ਵੱ-ਡੀ ਖ਼ਬਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵੀਹ ਸੀਟਾਂ ਤੇ ਚੋਣਾਂ ਲ-ੜੇ-ਗੀ। ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਬਾਦਲ ਅਤੇ ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਆਗਾ ਮੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਮਿਲ ਕੇ ਲ ੜ ਨਗੇ। ਦੋਵਾਂ ਧਿ ਰਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਸਨ। ਸਹਿ ਮਤੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਣ ਗਈ ਸੀ

ਪਰ ਗੱ ਠਜੋ ੜ ਦਾ ਰਸ ਮੀ ਐਲਾਨ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾ ਨ ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਸਤੀਸ਼ ਮਿ ਸ਼ਰਾ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਸਥਿਤ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰ ਚ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੇ ਐਲਾ ਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਸ਼੍ਰੋਮ ਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸ ਤੱਨਵੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ

ਸੀਟਾਂ ਤੇ ਚੋਣਾਂ ਲ-ੜੇ-ਗਾ। ਜਦਕਿ ਬਸਪਾ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਵੀਹ ਸੀਟਾਂ ਤੇ ਚੋਣ ਮੈਦਾ ਨ ਵਿੱਚ ਉਤਰੇਗੀ। ਸ੍ਰੀ ਬਾਦਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਪਾ ਰਟੀਆਂ ਵਿਚਾਲੇ ਸੀਟਾਂ ਦੀ ਵੰ ਡ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮਝੌਤੇ ਅਧੀਨ ਬਸਪਾ ਦੋਆ ਬੇ ਦੀਆਂ ਅੱਠ ਮਾਲਵੇ ਦੀਆਂ ਸੱਤ ਅਤੇ ਮਾਝੇ

ਦੀਆਂ ਪੰਜ ਸੀਟਾਂ ਤੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਲ ੜੇ-ਗੀ। ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਜਲੰਧਰ ਜਲੰਧਰ ਵੈਸਟ ਜਲੰਧਰ ਨੌਰਥ ਫਗਵਾੜਾ ,ਕਪੂਰਥਲਾ, ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ, ਸ਼ਹਿਰ ਟਾਂਡਾ ਦਸੂਹਾ ਚਮਕੌਰ ਸਾਹਿਬ, ਬਸੀ ਪਠਾਣਾਂ, ਮਹਿਲ ਕਲਾਂ ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ,, ਲੁਧਿਆਣਾ, ਨੌਰਥ ,ਪਠਾਨਕੋਟ, ਸ਼ਹਿਰ ਸੁਜਾਨਪੁਰ ,ਭੋਆ ਸੀਟ ਮੁਹਾਲੀ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਨੌਰਥ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸੈਂਟਰਲ ਅਤੇ ਚੋਣ ਮੈ ਦਾਨ ਵਿੱਚ ਉਤ ਰੇਗੀ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *