Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਚੰਡੀ-ਗੜ੍ਹ ਦੇ ਹੀ ਨਾ ਮੀ ਹਸ-ਪਤਾਲ !

ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਚੰਡੀ-ਗੜ੍ਹ ਦੇ ਹੀ ਨਾ ਮੀ ਹਸ-ਪਤਾਲ !

ਸੂਚਨਾ ਤੇ ਲੋਕ ਸੰਪਰਕ ਦਫਤਰ ਸਿਹਤ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਗਰ ਸਥਾਨਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸ-ਪਤਾਲ ਵੱਲੋਂ ਗਰਗ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਮ੍ਰਿ-ਤਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਦੇ ਸੌਂਪਣ ਸਬੰਧੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਆ-ਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ। ਸਥਾਨਕ ਸ਼ੈਲਬੀ ਹਸ-ਪ-ਤਾਲ ਵਿਚ ਰਾਜੇਸ਼ ਗਰਗ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਕੋਬ-ਟ ਨਾਈ-ਨਟੀਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਮੌਤ ਉਪਰੰਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਹਸਪ-ਤਾਲ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਮ੍ਰਿ-ਤਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਦੇਣ ਦੇ ਮਾ ਮਲੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਉਪਰੰਤ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ

ਇਸ ਦੀ ਗੰਭੀ-ਰਤਾ ਨਾਲ ਨੋਟਿਸ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੇ ਆ ਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ। ਪੇਸ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਮਧੂ ਰਾਣਾ ਦੀ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਦੇ ਖਾਸ ਰਿਪੋਰਟ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਬਾਡੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਲਵੋ ਪਰ ਕੋਈ ਬੌਡੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਉੜੀਸਾ ਤੋਂ ਆਏ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਮਾ-ਰੇ ਪਿ-ਤਾ ਜੀ ਵੀ ਬਾਹਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਪਾਣੀ ਪਾਣੀ-ਪਤ ਵਿੱਚ ਲਾਜ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਇਆ ਦਵਾ-ਈ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਆ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਡਾ ਪਰਿ-ਵਾਰ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਬਾ-ਡੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਲਵਪਰੀਤ ਬਾਰੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕੀਤੇ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *