Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / new post 4563 !

new post 4563 !

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਐਂਬੂ-ਲੈਂਸ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਹਾ ਲਤ ਖ-ਸ-ਤਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਲਾ-ਸ਼ ਭੁ-ੜ-ਕ ਕੇ ਬਾਹਰ ਡਿੱਗ ਪਈ।

ਤੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਭਾਰੀ ਇਕੱਠ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਾਣ-ਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਕਈ ਐਂਬੂਲੈਂਸਾਂ ਕੋਰੂਨਾ ਪੀ-ੜਤ ਮਰੀ-ਜ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਲਾ-ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਮ-ਸ਼ਾ ਨ-ਘਾ-ਟ ਲਿਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਪਰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਸਾਫ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਸ਼ਮ-ਸ਼ਾ-ਨ-ਘਾਟ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਐਂਬੂਲੈਂਸ ਚ ਲਾ-ਸ਼ ਬੁੜਕ ਕੇ ਸੜ-ਕ ਤੇ ਬਾਹਰ ਆ ਡਿੱ-ਗਦੀ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਇਹ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਖਮੰਤ-ਰੀ ਸ਼ਿਵ ਰਾਜ ਸਿੰਘ ਚੌਹਾਨ ਦੀ ਸਿ-ਹਤ ਵਿਵ-ਸਥਾ ਤੇ ਸਵਾਲ ਖ-ਡ਼੍ਹੇ ਕਰਦੇ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਇਜਾਦ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਕ ਪਾਸੇ ਕੋਰੋਨਾ ਮ-ਰੀ-ਜ਼ਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਚ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਰੂਨਾ ਪੀ-ੜ-ਤਾ ਦੀਅਾਂ ਬੈ-ਟੀਕੋਲ ਆਕਸੀਜਨ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਮੌ-ਤਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਮਨੀਸ਼ਾ ਗੁਲਾਟੀ ਨੂੰ ਕਿਸ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ ! “

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *