Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਕਦੇ ਵੀ ਆ ਔਰਤ ਦੀ ਇਹ 1 ਚੀਜ਼ ਨਹੀ ਦੇਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ

ਕਦੇ ਵੀ ਆ ਔਰਤ ਦੀ ਇਹ 1 ਚੀਜ਼ ਨਹੀ ਦੇਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੇਠਾ ਵੀ-ਡੀ-ਓ ਸਾਂਝਾ ਹੈ ਹੇਠਾ ਅਖੀਰ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹਨਾ ਖਬਰਾ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਯੋਗਦਾਨ ਨਹੀ ਹੁੰਦਾ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਸੋ-ਸ਼-ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਰ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾ-ਮ-ਲਾ ਆਉ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਫਿਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਆ-ਚਾ-ਰਿ-ਆ ਚਾਣਕਿਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੀਤੀ ਗਰੰਥ ਯਾਨੀ ਚਾਣਕਿਆ ਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸ-ਰ-ਲ ਅਤੇ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਚਾਣਕ‍ਯ ਨੀਤੀ ਜਿੱਥੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਉਵਲ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਸ-ਮਾ-ਧਾ-ਨ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ

ਜੀਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣ ਤੇ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੇ ਉਪਾਅ ਵੀ ਦੱਸੇ ਗਏ ਆਚਾਰਿਆ ਚਾਣਕਿਆ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੀਤੀ ਗਰੰਥ ਯਾਨੀ ਚਾਣਕਿਆ ਨੀਤੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਰਲ ਤੇ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਚਾਣਕ‍ਯ ਨੀਤੀ ਜਿੱਥੇ ਭ-ਵਿੱ-ਖ ਨੂੰ ਉਵਲ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਸਮਾਧਾਨ ਦੱਸਦੀ ਹੈ

ਉਥੇ ਹੀ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੇ ਉਪਾਅ ਵੀ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੱਝ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਕਦੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਆਚਾਰਿਆ ਚਾਣਕਿਆ ਨੇ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਕੁੱਝ ਕਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਤਰਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਉਹ

ਕਿਸ ਸਮਾਂ ਕਿਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਵਲੋਂ ਵਰਤਾਓ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਖਾਸ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕੀਤਾ ਹੈ . ਆਚਾਰਿਆ ਚਾਣਕਯ ਆਪਣੇ ਗਰੰਥ ਵਿੱਚ ਲਿਖਦੇ ਹਨ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਕਦੇ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਚਾ-ਣ-ਕ-ਯ ਨੀਤੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਿਖਣ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਵੀ ਕਈ ਠੋਸ ਸਚਾਈ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਚੰਗੇ

ਸੰਸਕਾਰਾਂ ਵਾਲੀ ਇਸਤਰੀ ਘਰ ਨੂੰ ਸਵਰਗ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਤੇ ਉਸਦੇ ਪੂਰੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੀਆਂ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਭੈੜੇ ਸੰਸਕਾਰਾਂ ਵਾਲੀ ਇ-ਸ-ਤ-ਰੀ ਸੱਬ ਕੁੱਝ ਤਹਸ – ਨਹਸ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਔਰਤ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਉ-ਮ-ਰ ਦੀਆਂ ਹਨ

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ Sidhu Moose Wala ਦੇ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਵੀ Interview ਚ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.