Home / news / ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖ ਲਵੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ !

ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖ ਲਵੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ !

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜਿਸ ਦਿਨ ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਰਾਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਾ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾ ੳੁਸ ਰਾਤ ਜੇਕਰ ਪਤਨੀ ਦੀ ਪਿੱਠ 7 ਵਾ-ਰ ਥਪਥਪਾਓਣ ਦੇ ਨਾਲ ਮਲਣਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕਿ ਹੋ-ਲੀ ਹੋ-ਲੀ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਚੀ-ਜਾ ਰ-ਸ-ਮਾ ਅਜਿਹੀਆ ਹਨ ਜਿਹੜੀਆ

ਆਪਣੀਆ ਹੈ ਈ ਨ-ਹੀ ਗੈ-ਰ ਮੁ-ਸ-ਲਿ-ਮਾ ਤੋ ਲਈਆ ਗਈਆ ਹਨ। ਹਿੰ-ਦੂ ਧ ਰਮ ਦ ਤਰੀਕਾ ਆਪਣਾ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਨਹੀ ਪਤਾ ਕਿ ਵੱਡੇ ਬ-ਜੁ-ਰ-ਗਾ ਨੇ ਆਹ ਕਿਥੋ ਪੈਦਾ ਇਸ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਪਤਨੀ ਨੂੰ 7 ਵਾ-ਰ ਲੱ-ਤ ਮਾ-ਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸਵਾਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਔਰਤਾ ਨੂੰ ਹੀ

ਕਿਓ ਲੱ-ਤ ਮਾਰੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਉਸ ਦਿਨ ਲੱਤ ਮਾਰ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਰ-ਸ-ਮ ਰਿਵਾਜ ਕਸ ਨੇ ਬਣਾਈ ਹੈ ਕਿਓਕਿ ਔਰਤ ਨੂੰ ਸ਼ਾਦੀ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਲੱ-ਤ ਮਾ-ਰ-ਨਾ ੳੁਸ ਦ ਤੌ-ਹੀ-ਨ ਕਰਨ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਪਤੀ ਦੇ ਲਈ ਜੋ ਕਿ ਮ-ਰ-ਦ ਹੈ ਇਸ ਤਰਾਂ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਬਰਕਤ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਪੜੇ ਲਿਖੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਰਕੇ ਇਹਨਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੇ ਕਰਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਏਦਾਂ ਦੇ ਵੀ ਹਨ ਜੋ ਪੜ ਲਿਖ ਕੇ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਇਸਦੇ ਅਬਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਵਿਚਾਰ ਹਨ ਸਾਨੂੰ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਜੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਜੀ

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਹਸਪਤਾਲ ਤੋ ਘਰ ਲਿਆਂਦੀ Ritik ਦੀ ਦੇਹ !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.