Home / news / ਦੇਖੋ ਔਰਤ ਦੀ ਕਿਹੜੀ ਚੀਜ ਪਤੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ !

ਦੇਖੋ ਔਰਤ ਦੀ ਕਿਹੜੀ ਚੀਜ ਪਤੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ !

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਹਨ ਚਾਣਕਯ ਜੋ ਕਿ ਮਹਾਨ ਗਿਆਨੀ ਸਨ। ਜੋ ਦੁਆਰਾ ਬੜੀਆ ਹੀ ਨੀਤੀਆ ਵੀ ਰਚੀਆ ਹੀ ਗਈਆ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਨੀਤੀ ਗ੍ਰੰਥ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਵੀ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਚਾਣਕਯ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ, ਕਿ ਮਰਦਾਂ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਉਸਦੇ ਦਿਲ ਤੋ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦਾ ਪਤਾ ੳੁਸਦੇ ਚਿਹਰੇ ਤੋ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਚਾਣਕਯ ਦੁਆਰਾ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ

ਕਿ ਅਜਿਹੀਆ ਇਔਰਤਾਂ ਤੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤੇ ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਸਾਰ ਆਪਣਾ ਰਸਤਾ ਬਦਲ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਚਾਣਕਯ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿਹੜੀਆ ਔਰਤਾਂ ਬੁਰੇ ਸੁਬਾਅ ਵਾਲੀਆ ਹੁੰਦੀਆ ਹਨ। ੳੁਹਨਾਂ ਤੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹੀਆ ਇਸਤਰੀਆਂ ਵਿ-ਨਾ-ਸ਼ ਕਰਕੇ ਰੱਖ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਸਵਾਰਥੀ

ਔਰਤ ਜੋ ਕਿ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੀ ਹੈ। ੳੁਸ ਤੋ ਵੀ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਚਾਣਕਯ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਜਿਹੜੀਆ ਔਰਤਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਾਹੇ ਕਿੰਨੀਆ ਵੀ ਸੁੰਦਰ ਹੋਣ ਪਰ ਜੇ ੳੁਹ ਚਰਿੱਤਰ ਦੇ ਪਖੋ ਹੀਣ ਹੋਣ ਤਾ ੳੁਸ ਨਾਲ ਕਦੇ ਵੀ ਵਿ-ਆ-ਹ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਜਿੰਦਗੀ ਨਰਕ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜਿਹੜੀਆ ਔਰਤਾਂ ਸ਼ਕਲ ਪਖੋ ਚਾਹੇ ਸੋਹਣੀਆ ਨਾ ਹੋਣ ਪਰ

ਸੰ-ਸ-ਕਾ-ਰੀ ਹੋਣ ਤੇ ਚਰਿੱਤਰ ਦੇ ਪਖੋ ਸਹੀ ਹੋਣ। ੳੁਸ ਔਰਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿੳੁਕਿ ਸ਼ਕਲ ਦੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਤੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਪਤਾ ਨਹੀ ਲੱਗਦਾ। ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿੰਦਗੀ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀਆ ਔਰਤਾਂ ਸਵਰਗ ਤੋ ਆਈਆ ਹੁੰਦੀਆ ਹਨ ਤੇ ਚਰਿੱਤਰ ਹੀਣ ਔਰਤਾਂ ਨਰਕ ਦੇ ਵਲੋ ਆਈਆ ਹੁੰਦੀਆ ਹਨ ਸ਼ਾਸ਼ਤਰਾ ਦਾ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ

ਜਿਹੜੀਆ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਚਾਣਕਟ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿੰਨਰਾਂ ਦੇ ਖਰੇ ਜਾ ਕੇ ਭੋਜਨ ਗ੍ਰਹਿਣ ਕਰਦੇ ਹਨ। ੳੁਹਨਾ ਨੂੰ ਪਾਪ ਦਾ ਭਾ-ਗੀ-ਦਾ-ਰ ਬਣਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ੳੁਹ ੳੁਹਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਬੁਲਾ ਕੇ ਭੋਜਨ ਖਵਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਹੜੀਆ ਔਰਤਾਂ ਨਸ਼ੇ ਕਰਦੀਆ ਹੋਣ ਤੇ ਸਿਗਰਟ ਆਦਿ ਪੀਂਦੀਆ ਹਨ। ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਨੇੜੇ ਨਹੀ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਕਿੳਂਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦੁ-ਰ-ਘ-ਟ-ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਧ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਹਸਪਤਾਲ ਤੋ ਘਰ ਲਿਆਂਦੀ Ritik ਦੀ ਦੇਹ !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.