Home / ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ / ਦੇਖੋ ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਰੰਗ ਬਦਲਦੀ ਘੋੜੀ !

ਦੇਖੋ ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਰੰਗ ਬਦਲਦੀ ਘੋੜੀ !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸੁਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਹੋਏ

ਮਾੜੇ ਹੋਏ ਹਲਫੀਆ ਬਿਆਨ ਵਿਖਾ ਵਿਖਾ ਕੇ ਆਪ ਬੀਤੀ ਬਿਆਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਇਹ ਦੁਕਾਨਦਾਰ। ਕੱਪੜੇ ਦੇ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਦੁਲੱਤੀ ਮਾਰੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਉੱਡ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਹ ਚੈਨ ਗੁਆਚ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਇਹ ਉਹੀ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਜਿਸ ਦਾ ਚੰਗਾ ਭਲਾ ਕੱਪੜੇ ਦਾ ਕੰਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਾਲਚੀ ਏਸ ਸ਼ਰੀਫ਼ ਆਦਮੀ ਨੇ ਇਕ ਘੋੜੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਪੰਗਾ ਪਾ ਲਿਆ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਹੁਣ ਏ ਥਾਣੇ ਜਾ ਕੇ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਲਗਾਉਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਹੈ।

ਜਿੱਥੇ ਲਹਿਰਾਗਾਗਾ ਦੀ ਹਰਚਰਨ ਨਗਰ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਰਮੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਕੱਪੜੇ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਦੁਕਾਨ ਚੰਗੀ ਭਲੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਕ ਖਾਂਨ ਨਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਆਉਂਦਾ ਤੇ ਕੱਪੜਾ ਖਰੀਦ ਕੇ ਚਲਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਦੋ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਵਾਰ ਏਸ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਕੱਪੜਾ ਖਰੀਦ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਰਮੇਸ਼ ਦੇ ਮਨ ਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾ ਲੈਂਦਾ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਖਾਨ ਰਮੇਸ਼ ਨੂੰ ਘੋੜਿਆਂ ਦੇ ਵਪਾਰ ਜੋ ਚੰਗੇ ਮੁਨਾਫੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ |ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਸ਼ੈਰੀ ਮਾਨ ਨੇ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੂੰ ਕੱ-ਢੀਆਂ ਗਾ-ਲ੍ਹਾਂ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.