Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਲਾ-ਵਾਂ ਕਰਦੇ ਵਾ ਪਰੀ ਚਮਤ-ਕਾਰੀ ਘਟ-ਨਾ !

ਲਾ-ਵਾਂ ਕਰਦੇ ਵਾ ਪਰੀ ਚਮਤ-ਕਾਰੀ ਘਟ-ਨਾ !

ਵਿ-ਆ ਹ ਵਰਗੇ ਰਿ-ਸ਼ਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਦੀ ਜ਼ਿੰ-ਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾ-ਅਨੇ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਇੱਕ ਕੁ-ੜੀ ਅਤੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਕਦੀ ਕਦੀ ਅਜਿਹੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਸਾ ਡੀਆਂ ਗਲ-ਤੀਆਂ ਕਰਕੇ ਖ਼–ਤਮ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਸਾਡੀ ਅੱਜ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇਕ ਸੱਚੀ ਅਤੇ ਅਨੋਖੀ ਘਟਨਾ ਉੱਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈ ਚਲੋ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਅੱਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਇਕ ਲ-ੜਕਾ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਅਗੰਮਦੀਪ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਫਿਰੋ ਜ਼ਪੁਰ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਸੀ।

ਉਸ ਦੀ ਉਮਰ ਲਗ ਪਗ ਪੱਚੀ ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਉਸ ਦਾ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦਾ ਇਹ ਸੁ-ਪਨਾ ਸਾ-ਕਾਰ ਹੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਸੀ। ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦਾ ਅਮ-ਰੀਕਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਆ ਚੁੱਕਾ ਸੀ। ਅਮ-ਰੀਕਾ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਘਰ-ਵਾਲੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਦੇਣ ਕਿਉਂਕਿ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਉਹ ਕਦੋਂ ਵਾਪਸ ਇੰਡੀਆ ਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅ-ਗਮ ਲਈ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲੱਭਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਮੁੰ-ਡਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੋਹਣਾ ਅਤੇ ਗੁਣੀ ਸੀ।

ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਵਿ-ਆਹ ਲਈ ਕੁ-ੜੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਮਿਲ ਰਹੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੰ-ਡੇ ਦੀ ਭੂਆ ਨੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲਈ ਇੱਕ ਕੁ-ੜੀ ਤੇ ਦੱਸ ਪਾਈ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦੀ ਇਕਲੌਤੀ ਬੇਟੀ ਸੀ। ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਭਰਾ ਸੀ ਉਹ ਕੁ-ੜੀ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਸੀ ਅਤੇ ਮੁੰ-ਡੇ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਮੁੰ ਡੇ ਦੇ ਕਾ-ਬਿਲ ਸੀ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਇਹ ਬੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਕੈਂਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *