Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਓਂਦਾ ਇਹ ਤਾ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਹੋਣਾ !

ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਓਂਦਾ ਇਹ ਤਾ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਹੋਣਾ !

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜਿਰ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹਨਾ ਖਬਰਾ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਯੋਗਦਾਨ ਨਹੀ ਹੁੰਦਾ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਰ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੈ ਆਓ ਅੱਜ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਕਰਦੇ ਹਾਂ

ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੁੰਡਾ ਜਦੋਂ 2 ਗਿਲਾਸ ਬੀਅਰ ਦੀ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਰਾਸਤੇ ਦੀ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਡੋਰ ਸੀ। ਉਥੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਖੁੱਲ੍ਹਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਤੋਂ ਉਹ

ਤੁਰਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਇਕਦਮ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਟਕਰਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਹੇਠ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਗਲਾਸ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਸਾਰੀ ਬੀਅਰ ਵੀ ਡੁੱਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ

ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤ ਦੂਸਰੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਕਿ ਬਿੱਲੀਆਂ ਨੂੰ ਕੈਮਰੇ ਅੱਗੇ ਆਉਣਾ ਜਾਂ ਫਿਰ ਆਪਣੀ ਇੰਟਰੋਡਕਸ਼ਨ ਲੈਣਾ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ

ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਬਿੱਲੀ ਦੀ ਮਾਲਕ ਦੇ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਤੇ ਆਪਣਾ ਇੰਟਰੋਡਕਸ਼ਨ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਬਿੱਲੀ ਨੇ ਉਸਦੇ ਮੂੰਹ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਨੌਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੇ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਿੱਸੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਕੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

80 ਹਾਜਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਲਵੋ ਥਾਰ ਗੱਡੀ !

ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਗੱਡੀ ਵਿਕਾਊ ਹੈ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਮੋਹਿੰਦਰਾ ਥਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦੀ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.