Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਘਟਨਾ 12 ਸਾਲ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫੋਨ ਤੇ ਅਸ਼-ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ

ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਘਟਨਾ 12 ਸਾਲ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫੋਨ ਤੇ ਅਸ਼-ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ

ਅਜ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੀ ਇਕ ਭਰਾ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਆਪਣੀ ਸਕੀ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਓਂਦਾ ਹੈ ਲਗਾਤਾਰ ਕਈ ਮਹੀਨੇ ਇੱਦਾ ਚਲਦਾ ਹੈ। ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆ ਨੂੰ ਪਤਾ ਚਲਦਾ ਹੈ

ਕਿ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਕੁੜੀ 5 ਮਹੀਨਿਆ ਤੋ ਪੇਟ ਤੋ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੰਗ ਰਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅੰਜਲੀ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਜਿਸ ਦੇ ਪੇਟ ਦੇ ਵਿਚ ਦਰਦ ਹੋਣ ਲਗਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਕੋਲ ਚੈਕਅਪ ਦੇ ਲਈ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇਖ ਕੇ ਅੰਜਲੀ ਦੇ ਮਾ ਬਾਪ ਨੂੰ ਕਿਹਾ

ਕਿ ਬੇਟੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਂ 5 ਮਹੀਨਿਆ ਦੀ ਗਰਭਵਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਮਾ ੳੁਥੇ ਹੀ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਪਿਓ ਵੀ ਸੁਣ ਕੇ ਕੰਬ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਅੰਜਲੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕਿਵੇ ਹੋਇਆ ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਕਿਸ ਨੇ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ੳੁਹ ਘਬਰਾ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਦਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਹਨ

ਮਾ ਪਿਓ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ੳੁਹ ਤਾ 12 ਸਾਲ ਦਾ ਹੈ ੳੁਹ ਭਲਾ ਕਿਵੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ੳੁਸ ਦੇ ਬਾਦ ਅੰਜਲੀ ਸਾਰੀ ਗਲ ਦਸਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਕ ਦਿਨ ਅੰਜਲੀ ਗੇਮ ਖੇਡ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ੳੁਸ ਦਾ ਭਰਾ ਆਓਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਗੇਮ ਖੇਡ ਦੇ ਖੇਡ ਦੇ ਕਿਸੇ ਪੋਰਨ ਸਾਈਟ ਤੇ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅੰਜਲੀ ਦੇ ਪੇਟ ਦੇ ਵਿਚ ਦਰਦ ਹੋਣ ਲਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਅੰਜਲੀ ਦਾ ਪੇਟ ਬਾਹਰ ਨੂੰ ਨਿਕਲਣ ਲਗਦਾ ਹੈ ਘਰਵਾਲਿਆ ਨੂੰ ਲਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਗੈਸ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਦੋਵੇ ਭੈਣ ਭਰਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਲਗ ਪਏ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੇ ਕੋਲੋ ਪੁਲਿਸ ਸਵਾਲ ਜਵਾਬ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ੳੁਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਨੇ ੳੁਵੇਂ ਹੀ ਕਰਿਆ ਜਿਵੇ ੳੁਸ ਦੀ ਭੈਣ ਕਿਹਾ ਸੀ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਮੱਝ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ !

ਅਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਮਨੁਖ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਨਿਰਦਅ ਜੀਵ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਆਪਭੇ ਸਵਾਰਥ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.