Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਲਗਾ-ਓ ਘਰ ਵਿਚ ਇਹ ਪੌਂਦੇ !

ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਨਾ ਲਗਾ-ਓ ਘਰ ਵਿਚ ਇਹ ਪੌਂਦੇ !

ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੌਦਿਆਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਕਦੀ ਵੀ ਨਾ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਲਗਾਏ ਓਨੀ ਤਾਂ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਉਹ ਭਿਖਾ-ਰੀ। ਇਹ ਪੌਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਬੁ-ਰਾ ਸਮਾਂ ਲਿਆਉਂਦੇ ਨੇ। ਅੱਜ ਸੀ ਅਜਿਹੇ ਪੌਦਿਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਗਾਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਲੇ ਸ਼ ਝ-ਗ-ੜੇ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿਚ ਨਕਾ-ਰਾਤ-ਮਕ ਸ਼ਕ-ਤੀਆਂ ਦਾ ਵਾ-ਸ ਹੋਣ ਲੱਗਦੈ।

ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੌਦਿ-ਆਂ ਬਾਰੇ ਨਾਗ ਬਣੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਦੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲਗਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਇਹ ਪੌਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਲੇਸ਼ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣਦੇ ਨੇ ਘਰ ਵਿਚ ਨਕਾ-ਰਾ-ਤ ਮਕ ਊਰਜਾ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼-ਮਣੀ ਲਿਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਕੰਢਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾੜਾ ਸਮਝਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਸ਼ੁਭ ਸਮਝਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕੰਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਚੂਪ-ਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨੇ ਇਸ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਨਾ-ਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਦੂਰੀਆਂ ਵਧਦੀਆਂ ਤੇ ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਵਿਗਿਆ-ਨਕ ਪੱਖ ਤੋਂ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ। ਤਾਂ ਇਸ ਦੀ ਛੋਟੀ ਛੋਟੀ ਕੰ-ਢੀ ਜਿਸ ਨਿਰਾਲੇ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਜਣ ਨਾਲੋਂ ਜ਼-ਖ਼ਮ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੱਪੜੇ ਲੀੜੇ ਦਾ ਇਸ ਵਿਚ ਫਸ ਕੇ ਨੁਕ-ਸਾਨ ਹੋਣਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਘਟੇ ਹੋਏ ਸੈੱਲ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ !

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *