Home / ਸਕੀਮਾਂ / ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਕਰਨਾ !

ਜੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਨਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਯਕੀਨ ਨੀ ਸੀ ਕਰਨਾ !

ਕੁਝ ਚੀਜਾ ਅਜਿਹੀਆ ਹੁੰਦੀਆ ਹਨ ਜਿਨਾ ਤੇ ਜਲਦੀ ਕਿਤੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀ ਜੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਜਾ ਕਈ ਵਾਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆ ਘਟਨਾਵਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆ ਹਨ। ਜਿਨਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਕੇ ਵੀ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਣ ਲਗ ਪੈਦੀ ਹੈ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋਇਆ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆ ਘਟਨਾਵਾ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆ ਹਨ। ਦਸਿਆ ਜ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ 3 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾ ਇਕ ਲੜਕਾ ਮਾ ਕਾਲੀ ਦੀ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੁਝ ਅਨੋਖਾ ਰਿਕਾਰਡ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦੇ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਕਿ ਜਿਸ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਕੈਮਰਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ੳੁਸੀ ਪਾਸੇ ਮਾ ਕਾਲੀ ਦੀਆ ਅੱਖਾ ਜਾਂਦੀਆ ਸਨ। ਕਹਿਣਾ ਦਾ ਭਾਵ ਹੈ ਕਿ ਮਾ ਕਾਲੀ ੳੁਸ ਸਮੇ ਮੂਰਤੀ ਦੇ ਵਿਚ ਸੀ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤਹਿਲਕਾ ਮਚਾ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਹੋਣਾ ਕਿਵੇ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਅਜਿਹਾ ਰਿਕਾਰਡ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਗੇ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ 2016 ਦੇ ਵਿਚ ਚੇਨੱਈ ਦੇ ਵਿਚ ਰਿਕਾਰਡ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਸਾਈਂ ਬਾਬਾ ਦੇ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਛਾਇਆ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ਇਕ ਕੈਮਰਾ ਮੂਰਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਤਾ ਜੋ ਪਤਾ ਚਲ ਸਕੇ। ਜਿਸ ਰਾਤ ਹੋਇਆ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਸਭ ਕੁਝ ਕੈਦ ਹੋ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਰੇ ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਗੇ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮਹਾਤਮਾ ਬੁੱਧ ਜੀ ਜਿਨਾ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਸੀ ਕਿ ੳੁਹਨਾ ਦੀਆ ਅੱਖਾ ਹਿਲਦੀਆ ਹੋਈਆ ਦਿਖਾਈਆ ਦਿੱਤੀਆ।

ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਵੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਲੋਕਾ ਨੁੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਕੇ ਰਖ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਅਜਿਹਾ ਦੇਖ ਲੋਕਾ ਦੇ ਵਲੋ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਦੀ ੳੁਸ ਸਮੇ ਬੜੀ ਚਰਚਾ ਹੋਈ ਸੀ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About admin

Check Also

ਇਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ Sidhu Moose Wala ਦੇ ਮਾਤਾ ਦਾ ਨਵੀ Interview ਚ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Recent Comments

No comments to show.