Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰਾ / ਲਾਕ ਡਾਊਨ ’ਚ ਝੱ-ਲੀ ਹੋਈ ਚੰਡੀ ਗੜ੍ਹ ਪੁਲਿ-ਸ !

ਲਾਕ ਡਾਊਨ ’ਚ ਝੱ-ਲੀ ਹੋਈ ਚੰਡੀ ਗੜ੍ਹ ਪੁਲਿ-ਸ !

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਇਕ ਵੀਡਿਓ ਬਹੁਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੁਲ-ਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਦਾ-ਰੂ ਪੀਤੀ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾ-ਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹ ਗ਼ਰੀ-ਬ ਬੰਦਿਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੰ ਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਚੰਡੀ ਗਡ਼੍ਹ ਤੋਂ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦਾ-ਰੂ ਪੀਤੀ ਹੋਈ। ਪਰ ਪੁਲਸ ਬਾਰੇ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਅਸੀਂ ਨਹੀਂ ਪੀ ਤੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੰ ਗਾ-ਮਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੁ-ਲੀਸ ਦੀਆਂ ਕਰ-ਤੂਤਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤਾ ਧੱ ਕਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਖੌ-ਫ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸੌ ਨੰਬ-ਰ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰੇਗਾ ਤਾਂ ਪੁ-ਲੀਸ ਵਾਲਾ ਕਹਿੰਦਾ ਤੂੰ ਫੋਨ ਫੋਨ ਹੀ ਕਰ ਲੈ। ਪੁਲੀ-ਸ ਵਾਲਾ ਕਹਿ ਰਹਿ ਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾ-ਸਕ ਨਹੀਂ ਲਾਇਆ ਪਰ ਪੁਲ-ਸ ਵਾਰ ਨ-ਸ਼ੇ ਵਿਚ ਪੂਰਾ ਡੁੱ-ਬਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਜਾਣਕਰੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿਤੀ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਦਾਂ ਦੀ ਲੱਗੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਕੇ ਦਸੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ।

About Khabar Daily

Check Also

ਦੇਖੋ 13 ਦੀ ਰਾਤ ਅਤੇ 14 ਦਾ ਤਾਰੀਕ ਦਾ ਮੌ-ਸਮ !

ਮੌਸਮ ਦੇ ਤਾ ਜ਼ਾ ਤਰੀਨ ਅਪ ਡੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਜ਼ ਰ ਹੋਇਆ ਜਿਵੇਂ ਕਿਤੋਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *